HOT Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Việt Nga (VRB)

Có bạn nào nộp đơn thi tuyển ở Ngân hàng Việt Nga đợt 30/8/2011 không? Ngân hàng này đã tổ chức thi tuyển chưa nhỉ ? T thấy ngân hàng này im hơi lặng tiếng quá!

P
Up lên cho đỡ chìm ạ.
Từ hôm thi viết đến hôm PV: 11 ngày
Từ hôm Pv vòng cuối đến hôm có KQ: 1 tháng 3 ngày :V

Bạn ơi, pv bằng t.anh hay t.việt vậy bạn ? Mong tin b, mai mình pvan ở chi nhánh Hải Phòng r :(

Phỏng vấn cả tiếng anh và tiếng việt bạn nhé! PV cả trực tiếp và cả trên HO qua chat nữa nhé!

Phỏng vấn cả tiếng anh và tiếng việt bạn nhé! PV cả trực tiếp và cả trên HO qua chat nữa nhé!

Cám ơn bạn nha <3 Nhưng sáng nay dậy mưa to quá,k thể mở mắt ra đi xe được, mà chỗ pv cách nhà mình >20km nên mình bỏ rồi :(, cũng hơi tiếc một chút nhưng mình nghĩ sẽ ko thể đỗ được, vị trí này ưu tiên nam và t.anh tốt, t.anh mình chỉ bình thường thôi :). Dù sao cũng rất cám ơn bạn :)

Chào các anh chị và các bạn. Vừa rồi em thi vào BIDV nhưng không đạt, sau đó ngân hàng liên doanh Việt - Nga có gửi thư mời em đăng ký phỏng vấn. Vậy anh chị nào trước đây đã từng phỏng vấn ngân hàng này cho em xin ít kinh nghiệm.
Em cảm ơn rất nhiều!

Chào các anh chị và các bạn. Vừa rồi em thi vào BIDV nhưng không đạt, sau đó ngân hàng liên doanh Việt - Nga có gửi thư mời em đăng ký phỏng vấn. Vậy anh chị nào trước đây đã từng phỏng vấn ngân hàng này cho em xin ít kinh nghiệm.
Em cảm ơn rất nhiều!
Bạn đã phỏng vấn chưa bạn, mình cũng mới được gọi như bạn đấy họ bảo mai mag hồ sơ đến để họ kiểm tra rồi sắp lịch pv sau. nếu pv rồi cho t xin ít kinh nghiệm với. Cảm ơn nhiều

Các bạn ơi, mình mới trúng tuyển vào VRB nhưng không biết môi trường, chế độ lương thưởng ở đây như thế nào nhỉ? Các bác đi trước tư vấn giùm mình với!!!

Có bạn nào nhận được tin nhắn VRB hẹn đi PV ở Yết Kêu không ngày 26/3 không? Trong tin nhắn không có thời gian mà lên web chưa thấy thông tin gì? Đọc topic mấy năm rồi không biết PV có gì thay đổi không nữa? Bạn nào có thông tin chia sẻ mình với!

Có bạn nào nhận được tin nhắn VRB hẹn đi PV ở Yết Kêu không ngày 26/3 không? Trong tin nhắn không có thời gian mà lên web chưa thấy thông tin gì? Đọc topic mấy năm rồi không biết PV có gì thay đổi không nữa? Bạn nào có thông tin chia sẻ mình với!
Bạn Alice_Vu ơi, mình cũng đi phỏng vấn ở Yết Kiêu hôm 26/3. Không biết khi nào mới có kết quả bạn nhỉ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,080
Tổng số thành viên
351,409
Thành viên mới nhất
ttlong315
Back
Bên trên