HOT Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Việt Nga (VRB)

Có bạn nào nộp đơn thi tuyển ở Ngân hàng Việt Nga đợt 30/8/2011 không? Ngân hàng này đã tổ chức thi tuyển chưa nhỉ ? T thấy ngân hàng này im hơi lặng tiếng quá!

tớ dc gọi PV vị tri QLRR o Sở GD. hqua thay các bạn trúng tuyển vào vòng PV ở Hội sở có tên trên Web rồi đấy. Pv ở Sở GD có hỏi 1 câu TA giới thiệu về bản thân. Sau đó là hoie tổng quát,c ả về nghiệp vụ, cá kinh nghiệm thực tế, cả quan điểm sống. Nói chung là hỏi tất. Tớ đang chờ kết quả mà chưa có. Có bạn nào đã có kết quả PV o SGD thì báo để mọi ng biết vs nhé. Tks!

tớ dc gọi PV vị tri QLRR o Sở GD. hqua thay các bạn trúng tuyển vào vòng PV ở Hội sở có tên trên Web rồi đấy. Pv ở Sở GD có hỏi 1 câu TA giới thiệu về bản thân. Sau đó là hoie tổng quát,c ả về nghiệp vụ, cá kinh nghiệm thực tế, cả quan điểm sống. Nói chung là hỏi tất. Tớ đang chờ kết quả mà chưa có. Có bạn nào đã có kết quả PV o SGD thì báo để mọi ng biết vs nhé. Tks!
Cảm ơn bạn nhé! Chiều m pv hội sở đây nếu chỉ hỏi 1 câu ta thì k lo lắm. m tưởng hỏi xong họ vặn vẹo thì chắc m tạch lun. Mình chưa có kinh nghiệm thực tế hic hic

---------- Post added 10-11-2011 at 08:31 AM ----------

NH này trả lương = $ hử?
Có j đáng ngạc nhiên đâu ngân hàng liên doanh mà bạn! Nhưng m chỉ nghe đồn thế thôi chứ có quen ai làm ở đó đâu

Vừa đi phỏng vấn ở VRB về.
Phần 1: tự giới thiệu về bản thân = TA
Phần 2: hỏi về kinh nghiệm công tác
Phần 3: hỏi về nghiệp vụ
Ko bít sau bao lâu thì có kết quả nhỉ, hồi hộp chờ đợi.

---------- Post added 10-11-2011 at 02:24 PM ----------

Có j đáng ngạc nhiên đâu ngân hàng liên doanh mà bạn! Nhưng m chỉ nghe đồn thế thôi chứ có quen ai làm ở đó đâu

Ko, đấy là mình hỏi lại cho chắc chắn thui, chứ cũng có Liên doanh trả = VND mà.

Vừa đi phỏng vấn ở VRB về.
Phần 1: tự giới thiệu về bản thân = TA
Phần 2: hỏi về kinh nghiệm công tác
Phần 3: hỏi về nghiệp vụ
Ko bít sau bao lâu thì có kết quả nhỉ, hồi hộp chờ đợi.

---------- Post added 10-11-2011 at 02:24 PM ----------

M cũng vừa đi pv kế toán về nè, m rất ngạc nhiên là m k được(bị) hỏi câu tiếng anh nào hết hix k bít có ăn thua j k đây. M chỉ bị hỏi 2 câu nghiệp vụ thôi còn đâu toàn hỏi linh tinh ???? oa oa oa bị vặn nhiều cũng khổ mà k bị vặn nhiều cũng lo. Có 1 chị bảo m là 10 đến 12 ngày sau mới có kết quả bạn ah

t pv tín dụng..giới thiệu t.a xong thì bị cái ông người Tây hỏi mấy câu ngvu, thế là lại thành ra pv bằng t.a nốt..xog rồi đc xếp tổng hỏi có mỗi một câu ngiệp vụ nữa..

t pv tín dụng..giới thiệu t.a xong thì bị cái ông người Tây hỏi mấy câu ngvu, thế là lại thành ra pv bằng t.a nốt..xog rồi đc xếp tổng hỏi có mỗi một câu ngiệp vụ nữa..

Oh, lúc tớ phỏng vấn ko có Tây, chỉ có 4 người Ta thui. Chắc ông Tây thấy bạn nói TA chuẩn, nên mới hỏi luôn nghiệp vụ = TA.

Tình hình 8 ngày rùi kể từ khi pv. Có ai được gọi chưa? Các bạn pv SGD ơi với mn là 13 ngày rùi đó!

lâu quá rồi,có ai gọi điện đến sở giao dịch chưa,bạn nào đc gọi thông báo cho các bạn đỡ sốt ruột nhé!

Hết ngày thứ 12 sau khi pv như đã được hứa hẹn! Có bạn nào được thông báo đỗ chưa? Vậy là m tạch rùi sao? :((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,520
Thành viên mới nhất
Trang2000
Back
Bên trên