HOT Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng Việt Nga (VRB)

Có bạn nào nộp đơn thi tuyển ở Ngân hàng Việt Nga đợt 30/8/2011 không? Ngân hàng này đã tổ chức thi tuyển chưa nhỉ ? T thấy ngân hàng này im hơi lặng tiếng quá!

chắc đã "tuyển đủ" và việc đăng tuyển chỉ là chiêu thức PR mừ thui #:-s

Mình vừa nhận đc thông báo chiều nay, lịch thi tuyển là vào chủ nhật tuần này ( 23/10). Họ bảo lên website xem thông tin cụ thể mà mình chả thấy j cả. Huhu.

Mình vừa nhận đc thông báo chiều nay, lịch thi tuyển là vào chủ nhật tuần này ( 23/10). Họ bảo lên website xem thông tin cụ thể mà mình chả thấy j cả. Huhu.
bạn ơi! ở trang chủ ấy, phần tin tức- sự kiện ấy!..haiz..đã out..chờ và đợi...

Có tên đi thi rùi, nhưng chưa bít thi kiểu gì đây, nghiệp vụ 60', TA 60'

chờ đợi bao nhiêu lâu thế mà.......tạch vòng hồ sơ rùi, có được đến lấy lại hồ sơ không nhỉ? :(

Có tên đi thi rùi, nhưng chưa bít thi kiểu gì đây, nghiệp vụ 60', TA 60'
M cug dc gọi đi thi rùi, vị trí chuyên viên kế toán! Bạn thì sao? Nên ôn tập những gì đây nhỉ? Lâu rồi không động đến sách vở ngại học quá!

ui, cả nhà ơi, t cũng đc gọi, nhưng mà đang k biết hình thức thi kiểu gì. nghe nói đề thi của ngân hàng này khó đấy.

M cug dc gọi đi thi rùi, vị trí chuyên viên kế toán! Bạn thì sao? Nên ôn tập những gì đây nhỉ? Lâu rồi không động đến sách vở ngại học quá!

Mình thi vị trí Chuyên viên Quản lý rủi ro - Hội sở chính, hix, ko bít tuyển bao nhiu người, nhưng có những 33 ứng viên đi thi, tỉ chọi kinh khủng quá!

ui, cả nhà ơi, t cũng đc gọi, nhưng mà đang k biết hình thức thi kiểu gì. nghe nói đề thi của ngân hàng này khó đấy.

Uhm, trên UB cũng ko thấy có đề thi nào tham khảo cả!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,468
Thành viên mới nhất
go88wiki
Back
Bên trên