Review Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng TMCP Sài gòn - SCB

Minh ko biet chi nhanh tuyen hay ntn nua vi thi tap trung ma. minh thi o Hoi So cho Tran Hung Dao, TPHCM đó bạn.

Chỉnh sửa lần cuối:
Minh thi o
thế hả c, mình k đc gọi gì cả, 50% là đậu chắc chỉ trong các đợt tuyển dụng tập trung thôi c ah, còn đây về các chi nhánh chỉ lấy ít chắc khoảng 1,2 ng thôi, t đoán thế :D , ksao có thể do mình chưa tập trung ôn nhiều :((, mà đề thi nvu hỏi rộng, dài mà nhiều thật :(( , nhiều cái t chưa cả đọc qua cơ :3 , t xác định toạch từ kkhi thi xong r, vì cũng hỏi mấy bạn thi xong lúc đấy, có mấy bạn 50/80 mà nên xđ luôn.

Uh khó quá cho qua vậy, vì hôm mình thi mấy bạn làm bài ko cao hơn mình nên vẫn hy vọng... mà đợi tới h này chưa có thì hiểu rùi. kaka

Có bạn nào test nhân viên kinh doanh ngày 18/4 hcm được gọi PV chưa vậy? Mình được 17/30, 50/80 không biết có bị tạch không nữa. Sao chờ lâu quá????

Mình mới nhận được điện thoại gọi Pv. Bạn nào chia sẽ kinh nghiệm PV về vị trí nhân viên kinh doanh với. Thanks mọi người.

Mình PV ở 927 trần hưng đạo 16h ngày 8/5. Có ai chung đợt không? Share nhau thông tin.

Có nhưng lúc nghe đt không rõ lắm, mà mình chả quan trọng chi nhánh nào. Thất nghiệp lâu rồi nên có việc là ok rồi.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,534
Thành viên mới nhất
crucinadtae888
Back
Bên trên