Review Thi tuyển và phỏng vấn vào Ngân hàng TMCP Sài gòn - SCB

Mình nộp đơn qua mail tuyển dụng scb. Nộp được 4 ngày rồi sao chưa nhận được mail xác nhận gì cả :( các bạn chờ lâu để gọi đi test k ạ

Sent from my iPad using U&Bank Mobile app

mình vừa thi GDV NH SCB tuần trước
test làm trên máy có IQ, tiếng anh (có nhiều các định nghĩa các sản phẩm của ngân hàng), nghiệp vụ( không khó, có tính lãi suất và xử lý tình huống, word (gõ lại một văn bản mẫu), excel. Theo mình vòng test không khó để vượt qua. Mình vào vòng phỏng vấn nhưng thấy thật kì lạ khi hội đồng phỏng vấn không hỏi gì cả mà chỉ nói một câu bông đùa sau đó mình đi ra, không hiểu có phải do fail từ ấn tượng ban đầu không
đầu tuần mình phỏng vấn thì cuối tuần có email báo fail.
Test rớt họ có gửi e mail kun bạn nhỉ

mình vừa thi GDV NH SCB tuần trước
test làm trên máy có IQ, tiếng anh (có nhiều các định nghĩa các sản phẩm của ngân hàng), nghiệp vụ( không khó, có tính lãi suất và xử lý tình huống, word (gõ lại một văn bản mẫu), excel. Theo mình vòng test không khó để vượt qua. Mình vào vòng phỏng vấn nhưng thấy thật kì lạ khi hội đồng phỏng vấn không hỏi gì cả mà chỉ nói một câu bông đùa sau đó mình đi ra, không hiểu có phải do fail từ ấn tượng ban đầu không
đầu tuần mình phỏng vấn thì cuối tuần có email báo fail.
Bạn thi ở chi nhánh nào vậy?

nên học từ đâu ạ, Em học bên kế toán mà giờ muốn thi vào giao dịch viên. Hizhiz,E k biết học như thế nào. Ai giúp e với ạ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,532
Thành viên mới nhất
youhuihuodog994
Back
Bên trên