HOT Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng Dầu khí Toàn cầu - GP Bank

Sáng nay tớ vừa ký offer về. Tớ về PGD Đông Đô. Có bạn nào được phân về đây giống tớ ko cho có bạn có bè.

Sáng nay tớ vừa ký offer về. Tớ về PGD Đông Đô. Có bạn nào được phân về đây giống tớ ko cho có bạn có bè.

T cũng Đông Đô này :) thế cùng phòng rồi, t cũng HTKD mà. t đăng ký thứ 2 tuần sau đi làm luôn, c thế nào?

Chỉnh sửa lần cuối:
T cũng Đông Đô này :) thế cùng phòng rồi, t cũng HTKD mà. t đăng ký thứ 2 tuần sau đi làm luôn, c thế nào?
tớ lại bật mí cho các bạn một thông tin này nữa nhé, cái pgd đông đô ấy, thực ra phải gọi là pgd trung tâm Đông Đô ấy, nó tương đương với 1 chi nhánh. Trong giai đoạn ngân hàng GPbank đang phải chao đảo cơ cấu lại thế này, thì cái PGD Đông Đô đấy là ngon nhất đấy, làm ăn hiệu quả nữa.
Đấy, tớ có bao nhiêu thông tin hay cho các bạn thế, mà các bạn chẳng có thông tin gì hay cho tớ cả. Buồn

tớ lại bật mí cho các bạn một thông tin này nữa nhé, cái pgd đông đô ấy, thực ra phải gọi là pgd trung tâm Đông Đô ấy, nó tương đương với 1 chi nhánh. Trong giai đoạn ngân hàng GPbank đang phải chao đảo cơ cấu lại thế này, thì cái PGD Đông Đô đấy là ngon nhất đấy, làm ăn hiệu quả nữa.
Đấy, tớ có bao nhiêu thông tin hay cho các bạn thế, mà các bạn chẳng có thông tin gì hay cho tớ cả. Buồn

mình cũng thấy ghi tên đầy đủ là pgd trung tâm đông đô, có bao nhiêu thông tin t biết thì t cũng share hết rồi, chỉ tiếc là nó ko có ích nhiều với bạn :)

Ấy ơi, chỗ đấy ngon nhất và làm ăn hiệu quả nhất thế có thưởng cho nhân viên ko nhỉ? Chứ nếu chính thức mà lương thế này thì hơi buồn nhỉ! Bạn tớ cũng mới vào, cũng HTKD của NH khác mà nếu đc chính thức thì lương nó là gần 6 triệu cơ.

- - - Updated - - -

Ấy ơi, chỗ đấy ngon nhất và làm ăn hiệu quả nhất thế có thưởng cho nhân viên ko nhỉ? Chứ nếu chính thức mà lương thế này thì hơi buồn nhỉ! Bạn tớ cũng mới vào, cũng HTKD của NH khác mà nếu đc chính thức thì lương nó là gần 6 triệu cơ. Nếu ko thưởng nhiều thì nhân viên kinh nghiệm của GP đi hết à, đúng ko?

Thế thì thứ 2 hẹn gặp ấy nha, tớ có để ảnh trên avatar nên chắc mai ấy sẽ nhận ra tớ trước, nhớ gọi tớ nhé! Mình đều là nhân viên mới, cùng giúp đỡ nhau nhé :)

Thế thì thứ 2 hẹn gặp ấy nha, tớ có để ảnh trên avatar nên chắc mai ấy sẽ nhận ra tớ trước, nhớ gọi tớ nhé! Mình đều là nhân viên mới, cùng giúp đỡ nhau nhé :)
tất nhiên giúp nhau nhiệt tình chứ, giờ thành đồng nghiệp rồi mà :) mà hôm nay t thấy hôm nay tập trung có mười mấy người mà chia 7-8 mấy chi nhánh liền, chắc mỗi chi nhánh có vài người HTKD là cùng.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên