HOT Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng Dầu khí Toàn cầu - GP Bank

luơng qhkh là 5.5 triệu. học việc là 3,88 triệu. mình làm chi nhánh đông đô. có 4 qhkh về đó. 2 bạn trung, bạn mạnh

Hô...hô... đồng nghiệp. ấy đăng ký bao giờ đi làm? Nếu thứ 2 tới thì gặp nhau bắt tay cái, mong các bạn giúp đỡ ^^. Thế là lương hơn hỗ trợ 1tr/tháng đấy.

- - - Updated - - -

luơng qhkh là 5.5 triệu. học việc là 3,88 triệu. mình làm chi nhánh đông đô. có 4 qhkh về đó. 2 bạn trung, bạn mạnh

Ơ mà ấy ở chi nhánh Đông Đô gay là PGD trung tâm GP Đông Đô?

to emily pham
bạn ơi. so sorry. tớ chưa trả lời inbox của bạn nhé. do tớ fai cbi nhiều thứ để đi quá. tớ tạch gpbank bạn ah. giờ tớ đang ở sg rùi. và tớ đang mong ứơc ở lại lun đây thì tốt. ngưỡng mộ sg thế. đến chị tạp vụ mà cũng nói tiếng anh như fan xạ. mà tạp vụ này ở siêu thị nhé chừ k fai cửa hàng k j cả

PGD trung tâm vs chi nhánh Đông Đô là một cậu ah. tớ thứ 2 đi làm. bọn tớ đều thứ 2 đi làm hết.

T cũng Đông Đô này :) thế cùng phòng rồi, t cũng HTKD mà. t đăng ký thứ 2 tuần sau đi làm luôn, c thế nào?
Bạn Juskent và bạn Emilia Pham ơi, 2 bạn đã dự thi vào vị trí HTKD của GPbank trong đợt tuyển vừa rồi. 2 bạn còn nhớ gì về đề thi thì chia sẻ cho mình với. Mình chuẩn bị thi vào vị trí đó mà chả biết ôn gì cả. Rất mong nhận được thông tin chia sẻ của 2 bạn. Cảm ơn 2 bạn!!!

Bạn Juskent và bạn Emilia Pham ơi, 2 bạn đã dự thi vào vị trí HTKD của GPbank trong đợt tuyển vừa rồi. 2 bạn còn nhớ gì về đề thi thì chia sẻ cho mình với. Mình chuẩn bị thi vào vị trí đó mà chả biết ôn gì cả. Rất mong nhận được thông tin chia sẻ của 2 bạn. Cảm ơn 2 bạn!!!

uh,mình và emilia cùng phòng luôn, nhưng thi cũng lâu rồi nên ko nhớ đc đề.

mình thấy đề phần IQ và GMat có 30 câu thì bằng TA, tương đối dễ ăn, còn TA khá khoai, có 1 bài gạch chân t chưa hiểu ý, nhưng may chỉ có 5 câu, nên đánh bừa, cuối cùng là bài text dài khoản 1 trang, có 5 câu hỏi, tóm lại đề ko quá khó, nhưng đòi hỏi phải nhanh vì thi 30 câu trong 30ph.

Còn đề nghiệp vụ thì đơn giản, tóm lại đề nghiệp vụ 30 câu trong 30ph, nhưng chỉ làm 20ph là xong hết, đúng ra chỉ 15ph và 5ph ktra lại thôi.

Đó là những j` mình thấy từ thi vòng 1 tại GP.
Chúc bạn thi tốt

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,584
Thành viên mới nhất
calvinharrismer
Back