HOT Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng Dầu khí Toàn cầu - GP Bank

Bác pv GP bank đó chứ, thế mà tiêu đề ghi PG bank:|. Ngân hàng này đợt tháng 2 tuyển nhưng e busy wa ko nộp được.

GP bank đang tuyển ở HP đây. Định apply nhưng mà thấy ghi " ưu tiên nam" nên nản quá. Không biết có nên thử k?

tớ phỏng vấn vòng 2 rồi, nhưng chán lắm. Hình như họ có người rồi ấy, họ chỉ hỏi mỗi bản thân và học trường gì thôi, mấy người bạn tớ họ cũng chỉ phỏng vấn như thế. Đợt này đang apply vào SHB mà ko biết thế nào? Các cậu ai có kết quả chưa

tớ phỏng vấn vòng 2 rồi, nhưng chán lắm. Hình như họ có người rồi ấy, họ chỉ hỏi mỗi bản thân và học trường gì thôi, mấy người bạn tớ họ cũng chỉ phỏng vấn như thế. Đợt này đang apply vào SHB mà ko biết thế nào? Các cậu ai có kết quả chưa
GP cũng pv 2 vòng hả bạn?

bạn pv ở chi nhánh nào thế?

Ấy ơi ấy phỏng vấn vòng 2 rồi à, vị trí gì thế ? thi viết hôm 13/3 ở trường Việt Đức à. hay gì ? tớ tưởng GP chỉ có vòng hồ sơ + viết + 1 vòng phỏng vấn cuối cùng thôi chứ ? Sao còn phỏng vấn vòng 2 nữa à ?

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Ấy ơi ấy phỏng vấn vòng 2 rồi à, vị trí gì thế ? thi viết hôm 13/3 ở trường Việt Đức à. hay gì ? tớ tưởng GP chỉ có vòng hồ sơ + viết + 1 vòng phỏng vấn cuối cùng thôi chứ ? Sao còn phỏng vấn vòng 2 nữa à ?

Thường là có hai vòng nhưng mà ở vị trí quan hệ khách hàng với hỗ trợ tín dụng đợt này đông nên thêm 1 vòng phỏng vấn nữa :D, mình chỉ biết 2 vị trí này thôi, còn các vị trí kia không biết thế nào.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,477
Thành viên mới nhất
rubinavath188be
Back
Bên trên