HOT Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng Dầu khí Toàn cầu - GP Bank

tớ phỏng vấn vòng 2 rồi, nhưng chán lắm. Hình như họ có người rồi ấy, họ chỉ hỏi mỗi bản thân và học trường gì thôi, mấy người bạn tớ họ cũng chỉ phỏng vấn như thế. Đợt này đang apply vào SHB mà ko biết thế nào? Các cậu ai có kết quả chưa
Tớ cũng đang apply vào SHB đây. Đến tận 10/4 mới biết. Chưa ai có kết quả đâu.

tớ phỏng vấn vòng 2 rồi, nhưng chán lắm. Hình như họ có người rồi ấy, họ chỉ hỏi mỗi bản thân và học trường gì thôi, mấy người bạn tớ họ cũng chỉ phỏng vấn như thế. Đợt này đang apply vào SHB mà ko biết thế nào? Các cậu ai có kết quả chưa

Ai họ chả hỏi thế hả bạn? Lúc phỏng vấn toàn 3 phút 1 người thì hỏi vậy là còn nhiều đấy. :D

Ai họ chả hỏi thế hả bạn? Lúc phỏng vấn toàn 3 phút 1 người thì hỏi vậy là còn nhiều đấy. :D

Haiz. các vị trí khác cũng thế à ? t lại tưởng mỗi vị trí của t thế. mỗi người được có 3', nhanh như chớp giật :-ss. không biết bao giờ có kết quả phỏng vấn nhỉ. Chán chờ đợi lắm rùi .

Haiz. các vị trí khác cũng thế à ? t lại tưởng mỗi vị trí của t thế. mỗi người được có 3', nhanh như chớp giật :-ss. không biết bao giờ có kết quả phỏng vấn nhỉ. Chán chờ đợi lắm rùi .
Chịu cái này tùy, mà đợt này là còn làm nhanh đấy, đợt tháng 8 năm ngoái chờ đến gần 2 tháng mới có kết quả đấy. ;))

ừ, tớ thi hôm 13/3, thấy phỏng vấn 2 vòng liền. ai có kết quả vòng 2 thì báo nha.

---------- Post added at 10:35 AM ---------- Previous post was at 10:32 AM ----------

ừ, có ai thi SHB đợt này thì lên tiếng nha, kết bạn chút cho vui. Hôm trc tớ đi phỏng vấn toàn người học ngân hàng và ngoại Thương, tài chính có mỗi tớ học Thương Mại nên cũng không tự tin lắm.

Hic. Kết quả báo qua đâu vậy bạn. Tớ thi hôm 13/3 ở Việt Đức mà ko thấy thông tin gì.

Các bạn ơi thi viết tín dụng vào GP bank trắc nghiệm hết đúng không? Và đề thường hỏi những phần nào vậy?

Tớ 21/5 này thi GP bank ở Vinh, vị trí Hỗ trợ kinh doanh, ai có kinh nghiệm thi viết GP bank thì share tớ với... không biết nên ôn cái gì nữa :(

Có ai thi GP bank hồi tháng 3/2011 không nhỉ? Vào đây bình loạn, mổ xẻ bank đó đi nào!

Tớ đang tìm kiếm đồng minh bên GP bank đây, hình như nhà mềnh không ai làm bên GP nhẩy. Bùn quá!:ar!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,576
Thành viên mới nhất
suadientulimosa
Back
Bên trên