HOT Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng Dầu khí Toàn cầu - GP Bank

Tớ cũng đang thi GPBank Nghệ An, không biết ngân hàng GPbank này môi trường làm việc tốt không các bác nhỉ? Có học hỏi được nhiều không, vì mình cần kinh nghiệm chứ lương thưởng không quan trọng lắm ^^

các bạn ui......đề thi chuyên viên khách hàng của gp như thế nào vậy........post lên cho anh em xem với...........t sắp thi rùi mà k biết đề ntn.........lo quá............

GP bank vừa thông báo thi đợt tháng 8 rùi nè. Nhưng t không bít gì về đề thi bên này cả, thấy bảo là thi IQ và GMAT, nghiệp vụ, vậy là không thi tiếng anh ah.

em chủ nhật nài 28/8 thi bên GP vị trí kế toán giao dịch nè. AI có kinh nghiệm và nhớ đc đề thi thì share cho e tham khảo với nhé. Em thấy bảo thi 3 môn: IQ, GMAT, và nghiệp vụ. AI còn nhớ chút nào về đề thi 3 môn đó thì share cho e với ạ. Em cảm ơn nhiều. Vì là lần đầu thi nên cũng hơi lo lắng. Mong a chị đi trước giúp đỡ đàn em tí chút ạ :xxxxx

Mọi người tk thế. t bị loại từ vòng gửi xe roài. Ko bít lấy theo tiêu chí nào. Chán...

MÌnh cũng được gọi đi thi ngày 28/08 mà chưa thi cái kiểu gmat này bjo???cũng đang lo lắng chút tí

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,579
Thành viên mới nhất
charlieparkerme
Back
Bên trên