HOT Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng Dầu khí Toàn cầu - GP Bank

mình cũng được quan hệ khách hàng rồi. mai không biết là sẽ đi chi nhánh nào. ng ta phân mình hay mình được chọn vậy các bạn

mình cũng được quan hệ khách hàng rồi. mai không biết là sẽ đi chi nhánh nào. ng ta phân mình hay mình được chọn vậy các bạn

Như bên Hỗ trợ là ng ta phân đấy. Mà mai đi ký offer, bạn về rồi bật mí cho mình biết lương bên QHKH là bao nhiêu nhé! Tò mò tí :D

- - - Updated - - -

tất nhiên giúp nhau nhiệt tình chứ, giờ thành đồng nghiệp rồi mà :) mà hôm nay t thấy hôm nay tập trung có mười mấy người mà chia 7-8 mấy chi nhánh liền, chắc mỗi chi nhánh có vài người HTKD là cùng.

Ấy vào tốp đầu là có bao nhiêu ng? Tốp sau còn 5 ng là hết. Thấy chị ở đấy bảo là PGD mình là về nhiều nhất đấy

Tất nhiên là sẽ share info rùi. mà bạn có phải ký quỹ không @@. Lấy đâu ra 5tr mà ký quỹ, chắc trừ vào luơng quá =)).

Ấy vào tốp đầu là có bao nhiêu ng? Tốp sau còn 5 ng là hết. Thấy chị ở đấy bảo là PGD mình là về nhiều nhất đấy

à, tốp đầu có khoảng hơn chục người, thế c vào tốp sau à, nhưng hình như tốp đầu chẳng có ai ở Đông Đô thì phải

mình thấy là trong vòng pv lần 1 ý, chi nhánh họ pv rồi chấm người trước rồi, giờ thì cứ thế mà đến làm thôi.

mình bảo đá bóng giỏi. vớ vẩn lại về chi nhánh đông đô. chỉ chi nhánh đó mới hay đá sân không quân gần nhà mình =))

luơng qhkh là 5.5 triệu. học việc là 3,88 triệu. mình làm chi nhánh đông đô. có 4 qhkh về đó. 2 bạn trung, bạn mạnh

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,592
Thành viên mới nhất
kyzsvaass2365
Back
Bên trên