HOT Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng Dầu khí Toàn cầu - GP Bank

He, chào cả nhà. Mình đã quay trở lại :x Đúng là mấy bạn phỏng vấn top đầu thì tỷ lệ được chọn nhiều hơn các tốp phỏng vấn sau cuối đấy.

He, chào cả nhà. Mình đã quay trở lại :x Đúng là mấy bạn phỏng vấn top đầu thì tỷ lệ được chọn nhiều hơn các tốp phỏng vấn sau cuối đấy.

bạn Emilia Pham update chút thông tin đi làm cho mọi người nghiên cứu với :D. làm có vất vả lắm không bạn? các anh chị đồng nghiệp thế nào? offer ký luôn trước khi thử việc chứ k phải sau khi thử việc à b? 8->

Cả nhà cho mình hỏi với. Đi PV bên Gp thì mang cmtnd thôi đúng ko nhỉ ?
Hay phải mang đủ bộ hồ sơ đi ?
Và bật mí thêm về buổi PV của các bạn được không ^^!
Thanks !

bạn Emilia Pham update chút thông tin đi làm cho mọi người nghiên cứu với :D. làm có vất vả lắm không bạn? các anh chị đồng nghiệp thế nào? offer ký luôn trước khi thử việc chứ k phải sau khi thử việc à b? 8->

Offer ký ngay cái hôm mà bạn được gọi sau khi bạn đã qua pv lần 2 ý. Trước khi đi học việc. Đấy là hợp đồng đầu tiên các bạn đc ký.

- - - Updated - - -

Trời ơi, tớ viết 1 bài chia sẻ rõ dài mà mất đâu mất rồi :((. Thôi, để lúc khác vậy, tớ đi về đây. Hết giờ làm rồi.

Cả nhà cho mình hỏi với. Đi PV bên Gp thì mang cmtnd thôi đúng ko nhỉ ?
Hay phải mang đủ bộ hồ sơ đi ?
Và bật mí thêm về buổi PV của các bạn được không ^^!
Thanks !

Ừ, mang CMT thôi bạn ạ.

Phỏng vấn 1 sẽ gồm PGĐ(GĐ) các chi nhánh phỏng vấn bạn (5-6) ng, hỏi về giới thiệu bản thân các thứ, sở thích, sở trường văn nghệ thể thao, biết gì về công việc, cần đức tính gì cho việc này. Phỏng vấn 2 là anh (chú) Phó TGĐ và 1 anh bên nhân sự cũng bắt đầu như fvan 1 (hỏi bản thân, biết gì về công việc, ...) sau đó tùy mình trả lời hỏi thêm về nghiệp vụ ^^~

Offer ký ngay cái hôm mà bạn được gọi sau khi bạn đã qua pv lần 2 ý. Trước khi đi học việc. Đấy là hợp đồng đầu tiên các bạn đc ký.

- - - Updated - - -

Trời ơi, tớ viết 1 bài chia sẻ rõ dài mà mất đâu mất rồi :((. Thôi, để lúc khác vậy, tớ đi về đây. Hết giờ làm rồi.

Bạn ơi, mình sắp phỏng vấn vòng 2 vị trí hỗ trợ kinh doanh. Bạn đã qua vòng 2 rồi chia sẻ cho mình biết với, họ hỏi những gì thế? Mình cảm ơn bạn!!!
Mình cần biết sớm vì sắp đến ngày phỏng vấn rồi. Mong sớm nhận được thông tin từ bạn.

Bạn ơi, mình sắp phỏng vấn vòng 2 vị trí hỗ trợ kinh doanh. Bạn đã qua vòng 2 rồi chia sẻ cho mình biết với, họ hỏi những gì thế? Mình cảm ơn bạn!!!
Mình cần biết sớm vì sắp đến ngày phỏng vấn rồi. Mong sớm nhận được thông tin từ bạn.

mình thấy pv vòng 2 giống như vòng 1 thôi, chỉ khác chỗ là người của chi nhánh hay người của HO pv. :)
Chúc bạn thi tốt.

mình thấy pv vòng 2 giống như vòng 1 thôi, chỉ khác chỗ là người của chi nhánh hay người của HO pv. :)
Chúc bạn thi tốt.

Cho mình gửi lời cảm ơn chân thành tới bạn Juskent nhé! 2 lần mình hỏi bạn đều trả lời mình rất nhiệt tình ^.^. Đúng là phỏng vấn vòng 2 cũng chả khác vòng 1 là mấy. Hy vọng mình may mắn đỗ để được trở thành đồng nghiệp của bạn.

mình cũng thi ngày mai nè ... k biết thi nghiệ vụ thi trắc nghiệm hay tự luận mọi người nhỉ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,481
Thành viên mới nhất
Linkin Park Mer
Back
Bên trên