HOT Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng Dầu khí Toàn cầu - GP Bank

tớ mới phỏng vần GP Bank ngoài Hà Nội, ai có hứng thú thì vào thảo luận nha
Cậu ơi, cậu thi vào vị trí nào đấy, IQ với Gmat có khó không? Nghiệp vụ là trắc nghiệm hay tự luận?T 28 này cũng thi rồi, mà đang mông lung quá "........"

---------- Post added 25-08-2011 at 11:15 PM ----------

Cậu vào Website của nó í, tớ cũng không được báo, nhưng có đăng danh sách đấy, may có đứa bạn nó báo cho.

t cũng đc báo đi thi vào ngày 28/8 này !!!hihi!!!!cả nhà mình nhìu ng thi quá ta!!!!hihi...t thi vị trí nhân viên kinh doanh thẻ!!!có ai có đề thi up lên cho anh em cùng chia sẻ na!!!!thanks cả nhà :))

Tớ cũng đc gọi thi kt giao dịch sáng 28 này. T thi phòng 3, có ai cùng phòng t hok?
Thấy có bạn bảo GP thi toàn trắc nghiệm, nghiệp vụ hok khó lắm, GMAT và IQ chung 1 đề, chủ yếu phải làm nhanh GMAT vì bằng TA nên mất thời gian để dịch ùi chọn đáp án.

t cũng vị trí kinh doanh thẻ. Chưa biết nên bắt đầu ôn từ đâu nữa. Hic

Ko được gọi tức là out rùi bạn ạ. Ai qua vòng hồ sơ là nhận được tin nhắn lên mạng xem số báo danh mà. Chả hiểu cái Ngân hàng này lấy tiêu chí gì để chọn nữa.
hic, các bạn ơi, cho mình hỏi tất cả các vị trí được báo thi 28 ak? Sao mà mình k được gọi nhỉ? hức hức

Ko được gọi tức là out rùi bạn ạ. Ai qua vòng hồ sơ là nhận được tin nhắn lên mạng xem số báo danh mà. Chả hiểu cái Ngân hàng này lấy tiêu chí gì để chọn nữa.

Mình cũng vừa bít hnay. ke toan gd phòng 9 này. Lần đầu tiên đi thi thấy lo quá...ai có dạng đề nghiệp vụ không post cho mấy mem hoang mang với...thank nhìu nhìu

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,229
Thành viên mới nhất
dkdagasv388
Back
Bên trên