Review Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng An Bình (ABBANK)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
cám ơn bạn nhé, tuy nhiên hôm trước mình có đi sơ tuyển tại AB, hồ sơ mình ghi vị trí tín dụng thì họ chuyển mình sang pv "quản lý tín dụng" chứ không phải QHKH bạn ạ, Và họ có hỏi mình biết gì về vị trí tín dụng thì mình cũng có nói về các việc làm mà QHKH cần làm và đó chưa phải là câu trả lời đúng bạn ạ.Mình sơ tuyển vào hơn 11h trưa nên họ cũng ko hỏi gì nữa cả và nói có gì sẽ liên lạc lại. Tuy nhiên chắc là out rùi,hichic
Tín dụng thì nghĩa là hẹp hơn, vì bạn ghi trong CV là tín dụng nên nhân sự chuyển hiểu là bạn thi QLTD, và công việc của QLTD thì hòan tòan khác QHKH vì QLTD là back office mà, b trẻ lời như trên thì sai rồi, cái này là do nhân sự đang nhầm hiểu là bạn đăng ký thi QLTD chứ k phải QHKH

Có bạn nào biết ở An Bình khi thi vòng phỏng vấn xong thì bao nhiêu ngày có kết quả trúng tuyển không vậy?

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
em được gọi đi thi viết tại ABB bao gồm IQ, tiếng Anh, nghiệp vụ (120ph). Ai có kinh nghiệm j share cho em với ạ, cảm ơn rât nhiều

Có ai nhận được tin nhắn mai đi thi tuyển nhân sự ở Hoàng Cầu ko? Các bạn cho mình hỏi thi vào ABBank thi trắc nghiệm hết hay có tự luận nữa vậy? mình thấy hoang mang quá, thấy mọi người ở trên toàn bảo thi nửa nọ nửa kia, họ nhắn tin mang theo máy tính cá nhân theo nữa :(. ai mới test chia sẻ kinh nghiệm đi ạ

Có ai nhận được tin nhắn mai đi thi tuyển nhân sự ở Hoàng Cầu ko? Các bạn cho mình hỏi thi vào ABBank thi trắc nghiệm hết hay có tự luận nữa vậy? mình thấy hoang mang quá, thấy mọi người ở trên toàn bảo thi nửa nọ nửa kia, họ nhắn tin mang theo máy tính cá nhân theo nữa :(. ai mới test chia sẻ kinh nghiệm đi ạ
mai mình cũng đi thi ở Hoàng Cầu đây :) thấy đề của ABB mấy năm trước khó ghê!

Hôm trước mình cũng đi thi tuyển ở Hoàng Cầu vị trí QHKH. Gồm có IQ và Nghiệp vụ. Trắc nghiệm hết nhé. Nên mang theo máy tính để làm phần IQ. Chúc bạn thi tốt. :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,511
Thành viên mới nhất
bet168bond2
Back
Bên trên