Review Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng An Bình (ABBANK)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
sang tuần mình lên ký hợp đồng tại chi nhánh thái nguyên. bắt đầu bước vào Ngành Ngân hàng

Mai thi về t update thông tin cho, thấy các lần thi trc vẫn tự luận bạn À nên mấy bữa nay phải cày ải ghê qá. Hình thức sơ loại thuyết trình chuyển thành pv sơ loại nhé.

Bạn ơi thi test tự luận hay trắc nghiệm trên máy vậy....:-s

Bạn/anh/chị nào thi giao dịch viên rồi có thể cho mình hỏi 1 chút được k ạ. đề thi có hỏi nhiều kế toán NH không ạ. Tại mình đăng kí thi QHKH nhưng giờ bị chuyển sang giao dịch viên :((

bạn nào cho mình hỏi vị trí tín dụng của AB và QHKH giống và khác nhau ở đâu được ko? ban đầu mình cứ nghĩ 2 vi trí đó là 1.Hichici

AB để lại ấn tượng rất đặc biệt trong mình có lẽ do phong cách phỏng vấn khá đặc biệt :) hơi tiếc

bạn nào cho mình hỏi vị trí tín dụng của AB và QHKH giống và khác nhau ở đâu được ko? ban đầu mình cứ nghĩ 2 vi trí đó là 1.Hichici
Tín dụng là tên gọi trước đây, hiện tại thì QHKH có khá nhiều nhiệm vụ, không chỉ là cho vay thông thường mà còn phải bán chéo sản phẩm, mang lại khách hàng cũng như lợi nhuận về cho NH như : huy động, bảo lãnh, LC, thẻ, giao dịch tài khoản......Nói chung là QHKH thì phải ra ngoài và mang tiền về cho NH

Tín dụng là tên gọi trước đây, hiện tại thì QHKH có khá nhiều nhiệm vụ, không chỉ là cho vay thông thường mà còn phải bán chéo sản phẩm, mang lại khách hàng cũng như lợi nhuận về cho NH như : huy động, bảo lãnh, LC, thẻ, giao dịch tài khoản......Nói chung là QHKH thì phải ra ngoài và mang tiền về cho NH

cám ơn bạn nhé, tuy nhiên hôm trước mình có đi sơ tuyển tại AB, hồ sơ mình ghi vị trí tín dụng thì họ chuyển mình sang pv "quản lý tín dụng" chứ không phải QHKH bạn ạ, Và họ có hỏi mình biết gì về vị trí tín dụng thì mình cũng có nói về các việc làm mà QHKH cần làm và đó chưa phải là câu trả lời đúng bạn ạ.Mình sơ tuyển vào hơn 11h trưa nên họ cũng ko hỏi gì nữa cả và nói có gì sẽ liên lạc lại. Tuy nhiên chắc là out rùi,hichic

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,644
Thành viên mới nhất
Hhonghanhh
Back
Bên trên