Review Thi tuyển và Phỏng vấn vào Ngân hàng An Bình (ABBANK)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
uh đúng rồi bạn ạ, mình vào pv sau bạn nè, xuống nhà còn gặp đừng nói chuyện dưới mưa nữa chứ, ảo vãi :)). Anh ngồi ngoài cùng bên trái (hình như là GĐCN thì phải) có nói là làm ở đây lương chỉ tầm 5tr/tháng thôi, em có chắc là muốn làm chứ :(. Chả lẽ lại bảo là với em đi làm lương ko quan trọng, thế thì ảo quá :))[/QU

Chuẩn luôn đó cưng, lương hơi thấp chút..nhưng áp lực ko cao nhưng mấy chỗ khác(tiền nào của lấy mà)...như bộ phận Kinh doanh thì đoàn kết lắm...ko có chuyện cạnh tranh khách hàng, nếu QHKH nào nhiều hsơ có thế chuyển cho QHKH khác làm 1 cách vô tư vui vẻ...nhiều người chuyển qua MB, Tech, Viettin rùi thấy bảo ở ABBank mọi người sống tình cảm :)

hì hì ko phải PR đâu nhé ! 100% ko điêu :)

Chúc các em thi tốt và gia nhập ABBANK .

Anh Hưng hình như ngày trước cũng làm ở ABBANK 1 thời gian đó. Thấy các tiền bối chém thế :)

Chuẩn luôn đó cưng, lương hơi thấp chút..nhưng áp lực ko cao nhưng mấy chỗ khác(tiền nào của lấy mà)...như bộ phận Kinh doanh thì đoàn kết lắm...ko có chuyện cạnh tranh khách hàng, nếu QHKH nào nhiều hsơ có thế chuyển cho QHKH khác làm 1 cách vô tư vui vẻ...nhiều người chuyển qua MB, Tech, Viettin rùi thấy bảo ở ABBank mọi người sống tình cảm :)

hì hì ko phải PR đâu nhé ! 100% ko điêu :)

Chúc các em thi tốt và gia nhập ABBANK .

Anh Hưng hình như ngày trước cũng làm ở ABBANK 1 thời gian đó. Thấy các tiền bối chém thế :)

Anh(chị) làm chi nhánh nào thế ạ? E là NV với của ABB, nghe thế cũng đỡ lo :D

Hì, tranvinh90 ơi, bạn đc phỏng vấn hôm nào đấy. Vị trí QHKH hả? Tớ pv hôm t4 mà cũng chưa thấy các anh chị ấy báo gì:-s

từ lúc thi đến lúc gọi pvan là bao lâu mọi ng? thi tuyển chi nhánh hưng yên đã có kết quả pvan chưa nhỉ?

từ lúc thi tới lúc phỏng vấn khoàng 1 tuần, sau pv cũng 1 tuần các bạn nhé

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back