Review Thi tuyển và phỏng vấn và Ngân hàng Nam Á - NAB

xin chào các bạn, mình chuẩn bị phỏng vấn vào ngân hàng nam á, mà mình chẳng biết gì về ngân hàng nam á, các bạn có thể cho mình biết về mức lương cán bộ tín dụng ở đây là bao nhiêu không?và ngân hàng này làm việc như thế nào ko?cảm ơn các bạn nhé

T nộp ngân quỹ bạn à, hôm 30/10 là t đi pv ở Vũng Tàu đó. mà tới giờ vẫn chưa có tin gì
Vậy ah, hạn nộp hồ sơ của bạn là ngày bao nhiêu? Bữa mình nộp là hạn ngày 30/10 đó mà giờ chưa thấy gì nên hơi lo ^^. Ủa mà bạn pv ở Vũng Tàu luôn ah hay phải lên Sg pv?

Vậy ah, hạn nộp hồ sơ của bạn là ngày bao nhiêu? Bữa mình nộp là hạn ngày 30/10 đó mà giờ chưa thấy gì nên hơi lo ^^. Ủa mà bạn pv ở Vũng Tàu luôn ah hay phải lên Sg pv?
ừ, t nộp cũng hạn 30/10 đó, t pv 2 lần liền, hôm 21 ở hội sở hôm 30/10 ở vũng tàu. cơ mà t đợi hoài ko có kết quả. t hy vọng lắm í. lúc pv xong có cảm giác tốt lắm :(

ừ, t nộp cũng hạn 30/10 đó, t pv 2 lần liền, hôm 21 ở hội sở hôm 30/10 ở vũng tàu. cơ mà t đợi hoài ko có kết quả. t hy vọng lắm í. lúc pv xong có cảm giác tốt lắm :(
Vậy chắc bạn nộp hồ sơ sớm đúng ko, mình mãi 27 mới nộp hs lận. Mà đc gọi pv 2 lần chắc cũng có nhều hi vọng. Bạn đi pv thấy đông ko, họ hỏi gì khó lắm ko?

Vậy chắc bạn nộp hồ sơ sớm đúng ko, mình mãi 27 mới nộp hs lận. Mà đc gọi pv 2 lần chắc cũng có nhều hi vọng. Bạn đi pv thấy đông ko, họ hỏi gì khó lắm ko?
t pv đầu tiên nên ko có ai tới cả.tại t đi sớm, định ngồi chờ xem có ai tới mà chị nhân sự ra hành lang thấy lại bảo ơ e chưa về à nên thôi đi về.hì hì. bạn nộp lại đi, có vị trí này đang tuyển nè, gửi mail xong thì gọi điện cho nhân sự check cho chắc chắn
http://www.namabank.com.vn/images/news/223/7647/7151/tuvanTPHCMVT.pdf

Bạn cứ theo cái mô tả công việc mà trả lời, trên diễn đàn có cái kinh nghiệm đi pv đó, họ hỏi cũng theo đó à.

Mình đc điện thoại gọi điện đi pv vị trí Quan Hệ Khách Hàng Cá Nhân.
Ai từng pv vị trí này xin cho mình biết các câu hỏi là gì để mình chuẩn bị kỹ lưỡng .
Mình xin cám ơn.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,080
Tổng số thành viên
351,407
Thành viên mới nhất
Jettwings
Back