Review Thi tuyển và phỏng vấn và Ngân hàng Nam Á - NAB

xin chào các bạn, mình chuẩn bị phỏng vấn vào ngân hàng nam á, mà mình chẳng biết gì về ngân hàng nam á, các bạn có thể cho mình biết về mức lương cán bộ tín dụng ở đây là bao nhiêu không?và ngân hàng này làm việc như thế nào ko?cảm ơn các bạn nhé

Em cũng đang rức tò mò mí khoản này, chế độ lương thưởng của nhân viên kế toán giao dịch của ngân hàng Nam Á hiện gừ là bao nhiu ạh? Nhân viên mới cũng như người có kinh nghiệm 3,4 năm? Có bác nào bít thì chỉ giáo cho em với. Em thank các bác nhìu nhìu! he

Em cũng đang rức tò mò mí khoản này, chế độ lương thưởng của nhân viên kế toán giao dịch của ngân hàng Nam Á hiện gừ là bao nhiu ạh? Nhân viên mới cũng như người có kinh nghiệm 3,4 năm? Có bác nào bít thì chỉ giáo cho em với. Em thank các bác nhìu nhìu! he

mình cg đang cần hỏi về vấn đề này^^

up, mình cũng đang xem xét vị trí nhân viên kinh doanh của Nam Á :)

Mai mình phỏng vấn ở Nam Á mà không có thông tin gì cả :-<
Kiểu này lại tạch mất thôi.

các bạn ơi cho mình hỏi, ở Nam Á tuyển dụng trải qua mấy vòng vậy? mình nộp hồ sơ trễ (ngày 03/04) nhưng vẫn nhận được auto reply của ngân hàng, không biết có được xem xét hồ sơ không nữa, hic.................................

Ngân hàng Nam Á phỏng vấn ? ( Cần giúp đỡ)

_Ngày mai mình phỏng vấn ở ngân hàng Nam Á vị trí Quan hệ khách hàng?Không biết công việc này ở Nam Á ra sao và lương bổng thế nào không ạ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,475
Thành viên mới nhất
Baotruc
Back
Bên trên