Review Thi tuyển và phỏng vấn và Ngân hàng Nam Á - NAB

xin chào các bạn, mình chuẩn bị phỏng vấn vào ngân hàng nam á, mà mình chẳng biết gì về ngân hàng nam á, các bạn có thể cho mình biết về mức lương cán bộ tín dụng ở đây là bao nhiêu không?và ngân hàng này làm việc như thế nào ko?cảm ơn các bạn nhé

Nam Á thi tuyển Tp HCm tổ chức ở đâu ah, em có nhận được cuộc gọi lên thi tuyển nhưng em xin cái mail tg địa điểm bên nhân sự ừ rồi em đợi mãi chả thấy. Giúp em vs!
Thi tại hội sở của Nam á Bank đó b ạ Số 201-203 Cách Mạng Tháng Tám, Phường 4, Quận 3, TPHCM.

Bạn nào làm việc tại Nam Á cho mình biết mức lương, chế độ đãi ngộ và môi trường làm việc như thế nào được ko? bên KHCN chỉ tiêu đưa ra ntn vậy các bạn?
Thanks all

gọi điện hỏi nhân sự cho lẹ đi bạn, anh đó cũng dễ
Bạn ơi mình muốn hỏi các bạn đã làm rồi à
Tại chả lẽ mình gọi hỏi chị ơi mt làm việc tại ngân hàng mình ok không
không đạt chỉ tiêu thì có bị out ko ?
Lương thưởng nhiều không chị?
Mình thấy hỏi nhân sự vậy có lẽ ko ổn tí nào nên lên đây tham khảo các bạn đang làm bên Nam Á.hihi

vậy dễ lắm, vào fb tìm kiếm Nam Á . Rồi kéo xuống kiếm mấy cái chia sẽ, kết bạn với mấy bạn nam á rồi nc cho lẹ. Nam Á trên đây ít lắm

Minh làm bên PGBank đc 2 năm mới nghỉ, đang chờ nhận việc bên SCB đậu rồi. Mà bửa cũng có đi pv bên Nam Á, mà công nhận bên đây pv sao sao ấy vô chả hỏi gì @@

Minh làm bên PGBank đc 2 năm mới nghỉ, đang chờ nhận việc bên SCB đậu rồi. Mà bửa cũng có đi pv bên Nam Á, mà công nhận bên đây pv sao sao ấy vô chả hỏi gì @@
oh. Mình pv thì thấy hỏi khá nhiều hay tùy CN thì mình ko rõ tại mình làm ở tỉnh cơ.hi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,474
Thành viên mới nhất
Bleeding Throug
Back
Bên trên