HOT Thi tuyển và làm việc tại ngân hàng Dầu khí (GPBank)

e đc gọi thi tuyển vào vị trí chuyên viên thẩm định tài sản của gp bank, a/c nào đã thi có đề, kinh nghiệm thì giúp đỡ em vs ah. tks a/c nhiều!!!

Tớ cũng thi sáng T3 tại 10A7 Trần Đại Nghĩa. Bạn Cánh Đồng Tuyết cho m hỏi bên GP bank sau test là pv mấy vòng b nhỉ?

Tớ cũng thi sáng T3 tại 10A7 Trần Đại Nghĩa. Bạn Cánh Đồng Tuyết cho m hỏi bên GP bank sau test là pv mấy vòng b nhỉ?
Nếu bạn qua vòng test thì sẽ có 2 vòng pv nữa nhé :D. vòng 1 pv thì toàn giám đốc hoặc phó giám đốc chi nhánh hoặc PGD trung tâm pv chọn :D ( tầm 8 đến 10 người pv) cơ mà t nghĩ phòng thẩm định thì chắc chả đến mức đó đâu vì chỉ có HO mới có phòng đó.. Họ thấy ưng thì vòng sau bạn sẽ đươc lên HO ở 109 Trần Hưng Đạo pv vòng 2 do Phó Tổng Giám đốc hoặc Tổng Giám Đốc pv lại lần cuối ^^.

Nếu bạn qua vòng test thì sẽ có 2 vòng pv nữa nhé :D. vòng 1 pv thì toàn giám đốc hoặc phó giám đốc chi nhánh hoặc PGD trung tâm pv chọn :D ( tầm 8 đến 10 người pv) cơ mà t nghĩ phòng thẩm định thì chắc chả đến mức đó đâu vì chỉ có HO mới có phòng đó.. Họ thấy ưng thì vòng sau bạn sẽ đươc lên HO ở 109 Trần Hưng Đạo pv vòng 2 do Phó Tổng Giám đốc hoặc Tổng Giám Đốc pv lại lần cuối ^^.
Phỏng vấn mà tận 8 10 ng pv à? Đông thế, pv ngta hỏi những gì hả b? Có hỏi chuyên môn vs tiếng anh k?

T cũng thi thẩm định ở trần đại nghĩa sáng thứ 3 này, bạn nao đi thi vào chia sẻ đê :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,692
Thành viên mới nhất
Vehicle Movers
Back
Bên trên