HOT Thi tuyển và làm việc tại ngân hàng Dầu khí (GPBank)

e đc gọi thi tuyển vào vị trí chuyên viên thẩm định tài sản của gp bank, a/c nào đã thi có đề, kinh nghiệm thì giúp đỡ em vs ah. tks a/c nhiều!!!

Các bạn ôn được nhiều chưa?
Mình ko học thẩm định mà đăng ký cái này, ko bit nghiệp vụ có nặng ko nhỉ? Lo mà ko biết ôn gi! :(

k biết có bạn nào thi tín dụng của gp bank bao giờ chưa ah? phần chuyên môn thi trắc nghiệm như các ngân hàng khác hay thi tự luận như thi chuyên môn của gp bank nhỉ???

k biết có bạn nào thi tín dụng của gp bank bao giờ chưa ah? phần chuyên môn thi trắc nghiệm như các ngân hàng khác hay thi tự luận như thi chuyên môn của gp bank nhỉ???
Mình thi tín dụng rồi đây. Trên kia mình có nói là GP thi trắc nghiệm mà @@". làm gì còn ngân hàng nào thi tự luận nữa @@"

Mình thi hôm trc, thì IQ- GMAT 30 câu/ 30p ( toàn bộ bằng tiếng anh). Phần nghiệp vụ thì 60 p bao gồm: 20 câu trắc nghiệm ( 4 điểm) , 2 câu hỏi kiến thức nghiệp vụ ( 3 điểm) và 1 câu tình huống/ bài tập ( 3 điểm)

Mình thi hôm trc, thì IQ- GMAT 30 câu/ 30p ( toàn bộ bằng tiếng anh). Phần nghiệp vụ thì 60 p bao gồm: 20 câu trắc nghiệm ( 4 điểm) , 2 câu hỏi kiến thức nghiệp vụ ( 3 điểm) và 1 câu tình huống/ bài tập ( 3 điểm)
b thi vị trí j hôm trước thế:D:D:D

Nếu c chưa có kinh nghiệm thì ko cần lo vì vào ngân hàng sẽ đào tạo ^^. Cơ mà c nên tìm hiểu về cái mình thi tuyển trước. Biết trước và biết qua vẫn tốt hơn mà ^^. Cố lên. T cũng đang làm GP.Bank đây :D
B ơi đề tín dụng khó k?phần nghiệp vụ ntn?B còn nhớ đề k?có tính toán nhiều k or lý thuyết.
hic.t thi td đây

mai có bạn nào đến thi vị trí chuyên viên khách hàng của GP bank k? đã bạn nào thi vị trí này r cho mình xin ít kinh nghiệm vs?

mai có bạn nào đến thi vị trí chuyên viên khách hàng của GP bank k? đã bạn nào thi vị trí này r cho mình

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,579
Thành viên mới nhất
charlieparkerme
Back
Bên trên