HOT Thi tuyển và làm việc tại ngân hàng Dầu khí (GPBank)

e đc gọi thi tuyển vào vị trí chuyên viên thẩm định tài sản của gp bank, a/c nào đã thi có đề, kinh nghiệm thì giúp đỡ em vs ah. tks a/c nhiều!!!

Đề thi GP bao gồm 2 bài
1 bài GMAT IQ 30 câu trong 30 phút (dễ ợt) không dùng máy tính.
1 bài nghiệp vụ 30 câu trong 60 phút :D được dùng máy tính
T thi tín dụng thì thấy đề cũng dễ không khó lắm. còn thẩm định thì mình ko biết thế nào :D
Còn đề GP có vẻ khá là khó lộ vì coi thi rất nghiêm ngặt, ai nhớ được gì thì nhớ thôi ^^
Chia sẻ với bạn tí :D. Chúc may mắn :).

Đề thi GP bao gồm 2 bài
1 bài GMAT IQ 30 câu trong 30 phút (dễ ợt) không dùng máy tính.
1 bài nghiệp vụ 30 câu trong 60 phút :D được dùng máy tính
T thi tín dụng thì thấy đề cũng dễ không khó lắm. còn thẩm định thì mình ko biết thế nào :D
Còn đề GP có vẻ khá là khó lộ vì coi thi rất nghiêm ngặt, ai nhớ được gì thì nhớ thôi ^^
Chia sẻ với bạn tí :D. Chúc may mắn :).
GMAT IQ thi bằng tiếng anh hay tiếng việt thế bạn?
hjc, k biết thẩm định thì thi gì :-(

Nếu c chưa có kinh nghiệm thì ko cần lo vì vào ngân hàng sẽ đào tạo ^^. Cơ mà c nên tìm hiểu về cái mình thi tuyển trước. Biết trước và biết qua vẫn tốt hơn mà ^^. Cố lên. T cũng đang làm GP.Bank đây :D

Nếu c chưa có kinh nghiệm thì ko cần lo vì vào ngân hàng sẽ đào tạo ^^. Cơ mà c nên tìm hiểu về cái mình thi tuyển trước. Biết trước và biết qua vẫn tốt hơn mà ^^. Cố lên. T cũng đang làm GP.Bank đây :D
nhưng c ơi! có phần thi chuyên môn thì hỏi về chuyên môn mình học hay chuyên môn của vị trí mình ứng tuyển ạ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,475
Thành viên mới nhất
Baotruc
Back
Bên trên