Thành viên mới làm quen

oh, e bị thích topic nè đó, trước khi giới thiệu, xin phép em k gửi lời chào tới cả nhà mà thay vào đó là lời chào tạm biệt năm cũ 2011 và thực sự e rất rất rất vui nếu được cùng đại gia đình UB - WELCOME 2012 - Happy New Year 2012 :x :x :x. Chúc đại gia đình nói chung và bản thân e nói riêng sẽ có 1 năm mới cùng nhiều niềm vui mới, thành công mới và ngàn ngàn sự đổi mới..................^^.
Dài dòng quá, :D
E xin tự giới thiệu , e tên là Ly Giang ( Thảo Ly cũng đc ạ - dù gì cũng là tên e hết, :D), e đang là SV năm 3 khoa Ngân Hàng - trường ĐH kinh công( e k nói rõ tên trường vì chắc chắn tên này ko lạ với cả nhà, ^^). E đã từng có thời gian làm cộng tác cho seabank, và quả thực đó là bước khởi đầu khá may mắn với e, nhưng để nói là e đã học hỏi đc gì, thì thực sự e không dám nói là e đã có chút kinh nghiệm, vì đó chỉ là bước đi chập chững của e khi bước vào Bank nên e chỉ dám nói là môi trường Bank đã giúp e trưởng thành hơn rất nhiều, vì thế e rất mong rằng sau này các anh chị sẽ tạo cơ hội cho e có thể học hỏi và tiếp nhận thêm nhiều kiến thức - kinh nghiệm hơn nữa, lý thuyết là 1 phần nhưng thực tế mới là quyết định. Và UB sẽ là nơi bán - tặng - khuyến mại cho e thực tế đó. Thanks all , :x :x :x :x :x :x

Chào mọi người,

Mình mới trong diễn đàn này. Mình đang xin việc, mai là sơ tuyển ở ngân hàng đông á. Dạo trên google và thấy trang này.
Hân hạnh được làm quen với tất cả.

^^.chào cả nhà .e là thanh viên mới cóng ngày 3-1-2012.....e học kinh tế kỹ thuật công nghiệp, ngành tài chính ngân hàng, chuẩn bị ra trường ...mong mọi người giúp đỡ nhìu\m/:D:D

Chào cả nhà ạ!
Em là Hằng, sinh viên năm cuối ĐH Ngoại Thương, khoa TC-NH.
Hôm nay rảnh rối, lượn lờ mấy site mới đc biết đến diễn đàn. Thấy thụ vị quá nên quyết tâm join liền ạ.
Hiện em chưa đi làm ở đâu cả, đang có nhu cầu trau dồi kiến thức và apply thực tập vài chỗ thui ạ.
Rất mong nhận được sự chào đón và giúp đỡ của cả nhà cho sự nghiệp tương lai rất mù mờ của em ạ!

Hello các anh chị :D
Em là newcomer :"> :x
Hiện là sviên năm nhất TLU ngành TC-NH
Rất vui vì tham gia 4rum ạ :x

hihi,cho t góp vui với. Chào các anh chị và các bạn, mình là Việt, Sv ngân hàng năm cuối ĐH KTQD. Đang chuẩn bị đi thực tập,tháng 7 ra trường,rất vui đc làm quen với mọi người^^

Hi các anh chị. Mình là Sinh viên năm 3 Tài chính-Ngân hàng Trường Đại học Cần Thơ. Rất mong các bạn, các anh chị chia sẽ nhiều kỷ năng, kinh nghiệm hữu ích cho chúng em học hỏi. Mình tên: Nguyễn Chí Hải

Xin chào mọi người,
Mình là newcomer,
Tên là Trí,
sinh viên năm 2 TC - NH của Đại học Mở, Tp HCM
Rất vui được làm quen với các bạn!!!

Xin chào tất cả mọi người!
Mình là Phong - sinh viên năm thứ 4 trường Đại học Kinh Tế Quốc Dân, chuyên ngành Thương Mại Quốc Tế
Hiện tại mình đang thực tập tại VPBank!
Rất vui khi được làm quen với mọi người!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,473
Thành viên mới nhất
ngoctraisonglon
Back
Bên trên