Thành viên mới làm quen

hi các bạn và anh chị trong ub. mình tên là Nguyễn Ngọc Toàn. mình đang học năm 3 khoa quản trị tại HVNH. mình rất quan tâm đến lĩnh vực ngân hàng và cũng muốn tìm hiểu thêm về công việc, vị trí trong ngân hàng phù hợp ngành học của mình. rất mong được các bạn và anh chị trong ub giúp mình hiểu rõ về lĩnh vực ngân hàng. rất vui được làm quen với mn :)

Chào mọi người, mình là Nguyễn Mạnh Linh, sn91. Hiện đang học tại ĐH Kinh Doanh và Công nghệ HN, rất vui được làm quen cùng với các bạn.

Hi all
mình là Tùng sn 91, sinh viên HVNH, hi vọng sẽ có nhiều thời gian bổ ích cùng các bạn trên UB

hi all,

Mình là Triều - đang làm nhân sự tại Tổng công ty May Nhà bè - công ty CP Đầu tư An Phát .

Hiện cũng có mong muốn tìm hiểu về ngành ngân hàng và tài chính .
Mình cũng là cựu sinh viên của ĐH Kinh Tế- Luật ĐHQG TP.HCM.

Trân trọng được làm quen tất cả mọi người !

minh cung la thanh vien moi. Nen tin dung minh it qua, co nhieu file minh k download duoc, ban co the download gjup minh duoc k?
Roi gui mail cho minh.Cam on ban rat nhieu!!!

mặc dù đăng kí vào forum đc một thời gian rồi n hnay e mới ghé topic nè
nhưng muộn còn hơn không, em là Minh sv năm 3 học viện tài chính,
lang thang trên mạng tìm kiếm thông tin trên mạng may mắn thay e lại tìm đc 4rum nhà mình
rất mong sẽ làm quen với mọi ng trong 4rum

Xin chào các anh chị!
Em là Đỗ Yến Nhi, hiện đang là sinh viên năm II, chuyên ngành Tài chính - Ngân hàng. Em rất vui khi tham gia vào diễn đàn. Em rất muốn tìm hiểu nhiều hơn về ngân hàng, biết thêm nhiều kinh nghiệm mà các anh chị đi trước chia sẻ. Mong các anh chị sẽ giúp đỡ em!

xin chào các bạn mình tên là ly. rất vui được gặp các bạn ở đây. mình rất lo lắng là ko biết có đủ dk để được xết tuyển vào ngân hàng ko? vì mình chỉ học kế toán-kiểm toán hệ cao đẳng nghề trường dh công nghiệp tp.hcm thuii

Chào các anh chị và các bạn
Mình là sinh viên năm thứ 3 trường Đại Học Kinh Tế Quốc Dân khoa Quản Trị Kinh Doanh
Rất vui được làm quen với mọi người :D

anh @hungviet ơi...cho e hỏi 1 chút về cách điền vào thông tin ứng viên được ko ah..co mấy cái e ko biết điền thế nào

Cảnh cáo lần 1

Sử dụng Tiếng Việt có dấu nhé

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,473
Thành viên mới nhất