Thành viên mới làm quen

Làm Quen

Chào các bạn mình là new user của web này, mình tốt nghiệp ngành tài chính nhưng chưa có kinh nghiệm làm việc về ngành này. Mong các bạn chỉ bảo nhiều.
Mình có 1 thắc mắc là khi download file về, lúc mở ra nó bảo không đúng format, ko mở được mà ko biết sao khắc phục, bạn nào biết làm ơn chỉ mình với ^^
Thank rất nhiìu

Chào các bạn mình là new user của web này, mình tốt nghiệp ngành tài chính nhưng chưa có kinh nghiệm làm việc về ngành này. Mong các bạn chỉ bảo nhiều.
Mình có 1 thắc mắc là khi download file về, lúc mở ra nó bảo không đúng format, ko mở được mà ko biết sao khắc phục, bạn nào biết làm ơn chỉ mình với ^^
Thank rất nhiìu
http://ub.com.vn/threads/6171-Chinh...Bank-Ap-dung-tu-18-01-2012-?p=48111#post48111

giải đáp thắc mắc của bạn đây nhé! Nice to meet U!

Xin chào tất cả các bạn,mình là Lê Thu Huyền, mình học trường Kinh Doanh và Công Nghệ HN là sinh viên năm cuối của trường với quyết tâm định hướng làm việc ở Hà Nội vào một ngân hàng, mình mong được sự giúp đỡ của tất cả các bạn

Xin chào tất cả các bạn,mình là Lê Thu Huyền, mình học trường Kinh Doanh và Công Nghệ HN là sinh viên năm cuối của trường với quyết tâm định hướng làm việc ở Hà Nội vào một ngân hàng, mình mong được sự giúp đỡ của tất cả các bạn
Nice to meet U! đầu tiên bạn nên đọc topic này
http://ub.com.vn/threads/2410-He-thong-bai-viet-hay-danh-cho-New-Ubers?p=19752#post19752

---------- Post added 07-02-2012 at 09:11 AM ----------

Nice to meet U! đầu tiên bạn đọc topic này nhé http://ub.com.vn/threads/2410-He-thong-bai-viet-hay-danh-cho-New-Ubers?p=19752#post19752

Mình tên là Ngọc 21 tuổi học trường đại học ngân hàng TPHCM. rất mong được làm quen với tất cả mọi người.

Chào cả nhà.
Mình là Hải,hiện là sv năm 3 của ĐH Dân Lập HP.
Trong 1 lần tình cờ tìm tài liệu cho lớp,mình biết tới diễn đàn này,và thấy có rất nhiều tư liệu tốt và bổ ích.
Rất vui được biết và làm quen các anh,chị và các bạn trong diễn dàn,có điều j thắc mắc xin nhờ anh,chị và các bạn giúp đỡ.

Chào mọi người, em là Dũng, hiện đang thực tập tại NH ACB, em rất mong được tiếp thu những kinh nghiẹm để hoàn thành tốt đề tài của mình và có co hôi học hỏi. Em xin chân thành cảm ơn.

Chào cả nhà ạ, em là Chi, sinh viên năm 3 khoa tài chính doanh nghiệp, Học viên tài chính. Em có nguyện vọng được làm trong ngân hàng nhưng khổ nỗi điểm của em không được đến 8 phẩy nên em hơi tự ti, em tham gia diễn đàn rất hy vọng được các anh chị chỉ giáo để tự tin hơn. Em cảm ơn cả nhà ạ.
PS: em cũng không nhất thiết muốn làm ở Hà nội mà muốn về làm ngân hàng ở quê thôi cũng được ạ. Nếu có thông tin tuyển dụng ở các chi nhánh ngoài Hà nội thì các anh chị đưa lên giùm em nha.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,473
Thành viên mới nhất
ngoctraisonglon
Back
Bên trên