Thành viên mới làm quen

Chào mọi người, mình tên Hùng. Hôm nay, mình mới đăng kí để được trở thành thành viên của UB. Mình rất mong sẽ được học hỏi nhiều kiến thức cũng như kinh nghiệm về lĩnh vực Ngân hàng của các bạn. Thanks!!!

---------- Post added 29-11-2011 at 09:56 PM ----------

Chào mọi người, mình tên Hùng. Hôm nay, mình mới đăng kí để được trở thành thành viên của UB. Mình rất mong sẽ được học hỏi nhiều kiến thức cũng như kinh nghiệm về lĩnh vực Ngân hàng của các bạn. Thanks!!!

Xin chào mọi người,các anh chị,em là sv năm 3 ngành Kinh tế,giá nhập diễn đàn mong được học hỏi kinh nghiệm và làm quen với mọi người.Cho em hỏi 1 câu lạc đề là em muốn hỏi về việc xin thực tập ở các ngân hàng thì hỏi ở mục nào ạ?????

em là mem mới.học Thăng Long.Mong đc học hỏi nhiều hơn. Em mơi học năm 2 nên chưa biết nhiều.hi

Em chào các anh chị . Em ten là Nhị , em sinh năm 91 và đang là sinh viên năm cuối trường ĐH kinh tế kỹ thuật công nghiệp. Em rất muốn tìm hiểu về lĩnh vực ngân hàng. Mong nhận được sự giúp đỡ của các anh chị và các bạn. E xin thanks!

lam quen

E xin chao ca nha!
Em ten la Nga, la thanh vien moi nen con bo ngo nhieu dieu...
E mong cac bac chi bao them cho e.
E kem on cac bac nhieu nhe!
Ah, cac bac oi!
E la sv nam cuoi he cao dang, nen tam trang cung thay hoi lo lo,..............
E mong cac bac tu van them cho e heng!
Thanks!%%-..............

Em xin chào tất cả các anh chị bà con cô bác, em sinh năm 90 sinh viên năm cuối trường Đh Mở Tp.HCM, sắp tới thực tập ở Techcombank, mong các anh chị bà con cô bác chỉ giáo thêm ạ.

mình là hiền. chào cả nhà. mình vào đây xem thông tin tuyển dụng ngân hàng ở Hà Nội. mình tốt nghiệp học viện ngân hàng năm 2010 và hiện đang học thêm cao học tài chính ngân hàng của học viện tài chính. làm quen với cả nhà nha

Hi, bữa nay mới thấy topic này> MÌnh là Ngọc Yến, năm cuối ngoại thương HCM. Rất vui đc làm quen với các bạn quan tâm đến lĩnh vực tài chính, ngân hàng.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,568
Thành viên mới nhất
thebeastieboysm
Back
Bên trên