Thằng sếp chết tiệt!!!

Sếp còn trẻ bạn, sn 1981. Đúng là không có tâm. KH của ông thì đòi miễn phí này miễn phí nọ, ls phải là mức ls thấp nhất, anh bảo "mình phải vì khách hàng, phải đứng trên quan điểm lợi ích của KH". Đến lượt KH của mình, anh tăng biên độ lên để tăng ls, anh bảo "mình phải đứng trên quan điểm lợi ích của NH". Trong giờ lv, đi vệ sinh hay xuống quầy giao dịch ngồi chơi chút, anh cũng hỏi đứa bên cạnh: "T đi đâu rùi ta?", "T nó xuống dưới đó làm gì vậy ta?", bật camera lên coi mình làm gì khí thế lun. viết ra mà thấy mắc cười dễ sợ. haha...Người đâu kỳ cục hết sức. Haha...

Có khi topic này thành chỗ xả hơi. Em cũng ngán sếp em quá. Có vẻ e bị trù rồi :(

Sếp nào thì sếp chúng ta vẫn có cách " trị " bạn ạh ^^ lạc quan lên nhé . hehe

Cái gì cũng phải có quá trình :"> chúng ta cứ mềm nắn rắn buông :> mọi thứ trong tầm tay của chúng ta là dc , đừng để đi quá giới hạn ^^

Sếp này đúng là chết tiệt thật, với tình trạng này em nghĩ a cũng sớm rút thôi, chứ k cũng chả làm việc đc:)

Mình chuẩn bị lên gặp sếp mới, haiz thấy cũng lo mà cũng tự tin sếp mới mình ko lăng tăng.....

Rủi ro quá bạn ơi, tìm kiếm cơ hội khác cho mình đi bạn! Nghe bạn kể mới thầy mình còn rất sung sướng vì sếp mình chỉ là KSV thôi, nhưng rất "bườm", cái ji không đúng quy trình, quy định là mình sực lại ngay, chẳng làm gì được mình! Chỉ bực là ko học hỏi được gì từ sếp! :((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,527
Thành viên mới nhất
ngoctai1312
Back
Bên trên