Thằng sếp chết tiệt!!!

Đối với loại người này thì làm gì làm bạn nên tử thủ cho bản thân trước, thà nghỉ việc còn hơn đi tù :)) Ngân hàng mà thiếu, ko làm chỗ này thì làm chỗ khác, lo gì :))

cái lỗi này là do nhân sự...nếu bạn ở ngân hàng cổ phần thì phản ánh cũng dễ thôi mà. loại sếp này có ngày mình chết như chơi.

Mèn ơi, bữa nay mới thấy cái Topic này. Kakaka
Cho hỏi bạn làm ngân hàng nào vậy.
Mình cảm thấy Sếp bạn đang có vấn đề về tiền bạc. Chắc ông này đang cá độ đá banh hay đánh bài, đánh số đề thiếu tiền đây.
Ngoài ra, cha nội này là người không có tài, tâm và tầm. Chắc là hạng COCC và CCCCCC gửi vào đấy thôi.
Giờ bạn mà lo phòng thân, không xa thì cũng gần, cha nội này đi tù là cái chắc. Coi chừng bạn đi theo đó nhe!
Phòng thân đi alo alo . . .
Mà nè, bây giờ ghi âm lại những cuộc nói chuyện đi nhe. Mai mốt H.O hay Công an có xử, có bằng chứng mà phòng thân. Hoặc sao chụp lại các tài liệu có dấu hiệu nghi ngờ nhé!
Có có gan nữa thì báo lên H.O đi!

ôi trời, nghỉ sớm cho khỏe chứ dính vào ông sếp kiểu này dễ ngồi bóc lịch với sếp lắm :-ss.

hên quá mình chưa gặp thể loại sếp này lần nào :))

mà sếp liều mạng lại còn tính đàn bà kiểu này muốn "chơi" cũng dễ lắm, thiếu gì trò, chưa đầy 1 tháng là cho bứng ra khỏi chỗ ngay...

nếu sếp trực tiếp đã như thế thì làm sẵn cái đơn nghỉ việc rồi lên nói thẳng vs sếp cao hơn GĐ hoặc PGĐ hoặc tố thẳng lên HO ấy, tha thiết gì nữa bạn :)

Sếp này già hay trẻ vậy bạn? tính như trẻ trâu. Lẽ ra bạn phải tự động xin nghỉ chứ để ổng đuổi khác gì mình có lỗi. Càng ức chế hơnb-)

Bữa mới lên trình hồ sơ nè, mấy sếp trên BTD hỏi: "mấy cục p... ôm về làm gì hả e? Dưới đó thiếu kh quá hạn để đi đòi nợ hay sao mà ôm về rùi đi đòi nợ cho vui vây?..." :D. Sẵn tiện tố được ít rùi. Nhưng ông chuyển sang công kích kiểu khác, nào là ngày xưa mấy em có được đào tạo về tín dụng k? hồi đó thi tuyển vô NH có thi tín dụng không? ... Sao anh thấy mấy đứa làm yếu quá!!! KH có quá hạn nhưng vẫn trả được nợ mà, tuy là trả chậm 1, 2 tháng nhưng mà ngta vẫn có khả năng trả mà, thời buổi kinh tế khó khăn thì KH như vậy là chấp nhận đc." K bít sao lun.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,617
Thành viên mới nhất
youhuihuodog
Back
Bên trên