Thằng sếp chết tiệt!!!

Cảm ơn các bạn rất nhiều! Có người thì kêu mình cứ trình đi, mà trình cho rớt rùi buộc ông phải trình mail với Ban Tín dụng, để phân tán rủi ro cho mình. hihi... có người bạn thì bảo bữa nào làm cái hồ sơ giả, mang tới, hồ sơ khó khó chút, r coi ông vòi tiền sao, r dọa kiện ra tòa, chơi ông 1 vố cho sợ. hehe... Mà suy cho cùng thì đó cũng chỉ là đối phó, chứ làm lâu dài với ông này thì không làm được. Giờ thì mình tự tin để nghỉ mà k phải tiếc nuối j nữa rùi. Hihi...
Best Regards!

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
mình làm mấy năm rồi, xếp thay đổi liên tục, người tốt, người xấu đều có...hài, chịu...

nghỉ việc ko tiếc bạn à.
sếp như thế này chắc cũng chiếm số ít thui. làm việc tủn mủn.

Sếp dạng này ở đâu mà chả có.
Làm tín dụng là sếp bảo gì thì kệ sếp, thân mình, mình lo trước đã. Sếp đì thì mặt dày ra đợi cho đuổi mới thôi. Đời biết thế nào mà lần, có khi dây sếp đứt, sếp bay đi trước.
Mà giờ ở NH TMCP, tầm quản lý cấp trung gian TPGD thì 6 tháng - 1 năm là bay thôi ý mà. Đời còn dài lắm.

Pó tay thiệt. Có ngày vào tù như chơi. Tội nghiệp cái Ngân hàng nào nhận ông này vào làm việc. Chắc để ra đống nợ cho người khác hốt thôi.

Liệu đời tui sẽ gặp trường hợp như bạn ko:((( Đang có nguy cơ gặp trường hop như bạn đây:(

Làm thế thì bạn lên sẵn mấy cái kế hoạch 5 năm đi đòi nợ: lần thứ 1, lần thứ 2...là vừa=))

Mình đây cũng 2 trường hợp, từ chối thẳng thừng không kí tá gì cả vì nhìn sơ quá ư nguy hiểm cho mình, sếp tức anh ách và tống cổ mình lên phòng của HO chơi...:D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,488
Thành viên mới nhất
nhacai2q
Back
Bên trên