Techcombank Techcombank tuyển dụng nhiều vị trí tại Hà Nội [Tháng 04.2013]

mình có bằng đại học kế toán nhưng ứng tuyển vào vị trí nhân sự có dc k các bạn ??

mình có bằng đại học kế toán nhưng ứng tuyển vào vị trí nhân sự có dc k các bạn ??
mình nghĩ chắc là được, cũng còn tùy vào khả năng và kinh nghiệm của bạn nữa,nếu bạn đã có kinh nghiệm làm nhân sự ở công ty nào đó thì chắc chắn là sẽ được gọi đi phỏng vấn thôi :D. với cả vị trí nhân sự của Ngân hàng thường đòi hỏi nhiều kinh nghiệm thì phải, như đợt này thấy yêu cầu những 4 năm kinh nghiệm mà :)

bạn ơi! bạn nộp khi nào mà dc gọi vậy? m nộp mà k qu anổi vòng hồ sơ

Mình nộp từ đợt tháng 3 đó.hình như là 22/3.Trước đó mình ũng apply GDV cũng đc gọi đi phỏng vấn đợt tháng 3 sau đó bặt vô âm tín nên lại apply vào QHKH :)) hôm qua phỏng vấn gặp đúng chị mới phỏng vấn mình vị trí GdV xong :)) Chắc mới phỏng vấn nên chị ấy cũng nhớ nhớ nên mình được bỏ qua giai đoạn giới thiệu bản thân. Phỏng vấn cũng thoải mái tuỳ theo mình trả lời thế nào mà chị ấy hỏi tiếp.Về cơ bản thì vấn là mấy câu hỏi thường gặp như kiểu:
- Biết gì về vị trí này?
- Điểm mạnh và điểm yếu của bản thân?
- Những yếu tố nào là quan trọng với vị trí QHKH?
- Làm thế nào để hoàn thành chỉ tiêu và cách tìm nguồn KH?
...nói chung là dựa vào cách trả lời của mình nữa.Các bạn cứ trả lời tự tin thoải mái ^^ Để đến với NH cũng cần tí duyên nữa mà :)

bạn nào gửi trực tiếp trên web của tech rồi? cho t hỏi chút? sao t gửi hồ sơ trực tiếp mà lần nào cũng bảo hồ sơ chưa hoàn tất, lần thì người tham chiếu, lúc thì kinh nghiệm, lúc thì quá trình học tập. Và giờ t không save quá trình học tập của m được :( help me

nay đi phỏng vấn quên ví nên tí nữa thì còn chả được vào :)). vào đợi hơn tiếng mà bên cạnh toàn các anh chị 3,4 năm kinh nghiệm ngân hàng rồi @@. mà mấy ng có kinh nghiệm còn đc pv 30', mình thì nhõn có 10'. được cái quen được 1 bạn cũng K51 NEU xinh quá 8->

Hỏi những gì ế bạn =.=
nay đi phỏng vấn quên ví nên tí nữa thì còn chả được vào :)). vào đợi hơn tiếng mà bên cạnh toàn các anh chị 3,4 năm kinh nghiệm ngân hàng rồi @@. mà mấy ng có kinh nghiệm còn đc pv 30', mình thì nhõn có 10'. được cái quen được 1 bạn cũng K51 NEU xinh quá 8->

tra loi duoc khong ong oi? vong dau tien ho hoi nhung gi day? :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,533
Thành viên mới nhất
dongthunggo
Back