Techcombank Techcombank tuyển dụng nhiều vị trí tại Hà Nội [Tháng 04.2013]

mình p vấn pass vong sơ tuyển rồi, h chờ lịch pvấn tại chi nhánh và test vị trí KH DN; bạn nào cho mình hỏi kinh nghiệm vs?

bạn nào gửi trực tiếp trên web của tech rồi? cho t hỏi chút? sao t gửi hồ sơ trực tiếp mà lần nào cũng bảo hồ sơ chưa hoàn tất, lần thì người tham chiếu, lúc thì kinh nghiệm, lúc thì quá trình học tập. Và giờ t không save quá trình học tập của m được :( help me

Bạn nhớ điền đầy đủ hết các yêu cầu của họ. Phần học vấn thì bạn sửa điểm phảy 7,5 thành 7.5 là được. Trước mình cũng bị lỗi như thế. Nhớ gửi kèm thư tự giới thiệu.

èo, toàn yêu cầu 1 - 2 năm kinh nghiệm sv sắp ra trường như mình đau ra cơ hội chứ. Buồn

đã vào đây chém gió rồi à? rõ ràng là sau 12h thì thang máy vẫn hoạt động bt "quen" hay là biết sơ sơ thôi em?
Mình PV cuối cùng nè, xong vẫn có thang máy như thường. Khi nào có thông báo gì thì phát tín hiệu cho a e biết nhé

mình p vấn pass vong sơ tuyển rồi, h chờ lịch pvấn tại chi nhánh và test vị trí KH DN; bạn nào cho mình hỏi kinh nghiệm vs?
a có điện thoại thông báo rồi à. chắc mình xịt rồi T.T. sinh viên mới ra trường chả hy vọng j :-<

Mình PV cuối cùng nè, xong vẫn có thang máy như thường. Khi nào có thông báo gì thì phát tín hiệu cho a e biết nhé
Hóa ra là bạn đấy à? câu cuối cùng tớ hỏi bà chị pv là còn thang máy k? :))

- - - Updated - - -

a có điện thoại thông báo rồi à. chắc mình xịt rồi T.T. sinh viên mới ra trường chả hy vọng j :-<
họ pv đợt trước mà, đợt này làm gì đã có thông báo. sv mới ra trường nhưng được gọi đi là như nhau hết thôi e ạ, quan trọng là cách thể hiện :)

họ pv đợt trước mà, đợt này làm gì đã có thông báo. sv mới ra trường nhưng được gọi đi là như nhau hết thôi e ạ, quan trọng là cách thể hiện :)
hôm trước e nhầm, e cũng phỏng vấn ABB ở Láng Hạ chứ ko phải ở Đội Cấn :D. chiều nay a phỏng vấn thế nào =P~

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back
Bên trên