Techcombank Techcombank tuyển dụng nhiều vị trí tại Hà Nội [Tháng 04.2013]

Hỏi những gì ế bạn =.=
chắc tại mình là sinh viên mới ra trường nên cũng chả hỏi j nhiều. cũng giới thiệu bản thân rồi đã thực tập ở đâu, làm thế nào để tìm kiếm được khách hàng. xong chị ấy toàn hỏi vặn vào mấy câu trả lời của mình như kiểu: thế khách hàng nào e cũng gọi hả?. xong cuối cùng hỏi về mức lương mong muốn :D

nay đi phỏng vấn quên ví nên tí nữa thì còn chả được vào :)). vào đợi hơn tiếng mà bên cạnh toàn các anh chị 3,4 năm kinh nghiệm ngân hàng rồi @@. mà mấy ng có kinh nghiệm còn đc pv 30', mình thì nhõn có 10'. được cái quen được 1 bạn cũng K51 NEU xinh quá 8->

đã vào đây chém gió rồi à? rõ ràng là sau 12h thì thang máy vẫn hoạt động bt :)) "quen" hay là biết sơ sơ thôi em? ;))

đã vào đây chém gió rồi à? rõ ràng là sau 12h thì thang máy vẫn hoạt động bt :)) "quen" hay là biết sơ sơ thôi em? ;))
he, chạm mặt là quen rồi ;)). nay a có phải đợi lâu ko. Lúc về nhớ ra ko mang ví nên chả có tiền trả tiền vé :)). may có đứa bạn đang bán quần áo ở vincom nên vay mượn đc ít :))

ơ mà bạn đăng ký thi vị trí gìthế mà đã đc gọi rùi?
chắc tại mình là sinh viên mới ra trường nên cũng chả hỏi j nhiều. cũng giới thiệu bản thân rồi đã thực tập ở đâu, làm thế nào để tìm kiếm được khách hàng. xong chị ấy toàn hỏi vặn vào mấy câu trả lời của mình như kiểu: thế khách hàng nào e cũng gọi hả?. xong cuối cùng hỏi về mức lương mong muốn :D

he, chạm mặt là quen rồi ;)). nay a có phải đợi lâu ko. Lúc về nhớ ra ko mang ví nên chả có tiền trả tiền vé :)). may có đứa bạn đang bán quần áo ở vincom nên vay mượn đc ít :))

lúc sau nhanh mà, k thì chị ấy k kịp đi ăn trưa. kaka. ở đây gửi xe là rẻ nhất rồi. ít ra còn có cái bằng toeic để lại cơ mà ;))

pv sơ loại làm gì lận 30p nhỉ:). mình thấy 1 số trg hợp pv sơ loại mà được hỏi như pv vòng cuối luôn.

mình vẫn nhớ như in vụ thực tập sinh ở tech thi tuyển đợt trước tết. được gọi trúng tuyển rồi sau lại bị gạch vì trường mình vẫn học kì này nên bị loại do không thực tập full time được. =,= cú nhất là mấy đứa cùng trường thì vẫn được @@

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back
Bên trên