Techcombank Techcombank tuyển dụng nhiều vị trí tại Hà Nội [Tháng 04.2013]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Sao phần quá trình học vấn không Save được nhỉ, Viết CV Bank này hay ghê, hơi dài

mn cho mình hỏi cùng 1 lần nộp mình có thể đăng ký thi cả 2 vị trí KHDN và KHCN đc k nhỉ???

Đến khó chịu với cái thư giới thiệu của tech. viết có mấy chữ mà cũng báo vượt quá kí tự. mà bớt thì chả ra đầu chả ra cuối >.<

mà đã hoàn tất hồ sơ rồi lại cứ báo là chưa hoàn tất là thế nào nhỉ? cũng cái hồ sơ ấy, vài lần nộp rồi chứ có phải không đâu >.< . Mệt với tech quá >.<

mà đã hoàn tất hồ sơ rồi lại cứ báo là chưa hoàn tất là thế nào nhỉ? cũng cái hồ sơ ấy, vài lần nộp rồi chứ có phải không đâu >.< . Mệt với tech quá >.<
Bác xem lại phần thông tin bổ sung xem nào:D. phần thư giới thiệu e vừa đủ 2000 ký tự, lấy 1 mẫu sẵn có của họ rồi chỉnh sửa chút. Nộp cái có thư phản hồi ngay:)

Bác xem lại phần thông tin bổ sung xem nào:D. phần thư giới thiệu e vừa đủ 2000 ký tự, lấy 1 mẫu sẵn có của họ rồi chỉnh sửa chút. Nộp cái có thư phản hồi ngay:)

Thư giới thiệu thì lần nào nộp cũng cứ gọi là sửa đi sửa lại. Mình chỉ thay mỗi cái tên vị trí thôi, rồi bớt cả 1-2 câu đi so với thư đã đc chấp nhận, mà cứ báo lỗi vượt kí tự. Mọi lần là 2000 kí tự, nay nó bắt phải viết dưới 500 kí tự. choáng. chả hiểu chuyện gì đang xảy ra. huhu

Thư giới thiệu thì lần nào nộp cũng cứ gọi là sửa đi sửa lại. Mình chỉ thay mỗi cái tên vị trí thôi, rồi bớt cả 1-2 câu đi so với thư đã đc chấp nhận, mà cứ báo lỗi vượt kí tự. Mọi lần là 2000 kí tự, nay nó bắt phải viết dưới 500 kí tự. choáng. chả hiểu chuyện gì đang xảy ra. huhu
?? bác sử dụng mẫu nào, e lấy mẫu 3, vừa đủ 2000 mà sao lại 5lit nhỉ:) vẫn ổn mà

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,980
Thành viên mới nhất
w88goalsnet
Back
Bên trên