Techcombank Techcombank tuyển dụng Giao dịch viên tại Hà Nội [25.02.2013]

Thê này tớ sợ lém vì Mb tớ đang 50-50 và tech cũng thế nếu đc cả 2 thì chắc bỏ tech thôi hjhj ( chưa đc đã tính roài hjhj )

Bạn đnag đi làm ùi đúng không, nếu muốn chờ MB thì cứ báo vs nhân sự là bạn chưa bàn giao xong cv cũ để kéo dài tgian đê. tcb dạo nì loạn lắm, tớ cũng đang chán đây.híc

Thanks bạn nhé .Tớ cũng nghĩ thế vì hôm trc hỏi tớ mất bao lâu để chấm dứt hợp dồng mà .bà chị tớ cũng bỏ tech sang làm ở ABBank đấy mặc dù làm TP kiểm soát ở Tech chứ

Thanks bạn nhé .Tớ cũng nghĩ thế vì hôm trc hỏi tớ mất bao lâu để chấm dứt hợp dồng mà .bà chị tớ cũng bỏ tech sang làm ở ABBank đấy mặc dù làm TP kiểm soát ở Tech chứ

Kiểm soát sau á. có 1 đợt rất nhiều nv của tcb sang ABB đấy :D

Nếu nhwu pv cho vị trí GDV ở sở Giao Dịch thì pv vòng hội đồng roài vì mình đc đặt cách pv loại mà .Đang đợi kq vòng hội dồng đây .Nhưng nguy cơ là tạch thôi

không biết pv ở HĐT là phỏng vấn cho chi nhánh hay SGD nữa.hic.mình cũng thấy chị pv bảo 7-10 ngày có thông báo.nếu k nhận được là tạch.Bạn nào nhận được thông báo thì ới mọi người cho đỡ ngóng nhé.hic.Chúc bạn sonthainguyen may mắn.Bạn đang đi làm rồi chắc sẽ được ưu tiên hơn ^^

Mình vừa được gọi đi phỏng vấn hôm nay.

Đã từng được gọi đi phỏng vấn ở Tech nhưng chẳng nhận được kết quả.

Không biết lần này thế nào???

Mình vừa được gọi đi phỏng vấn hôm nay.

Đã từng được gọi đi phỏng vấn ở Tech nhưng chẳng nhận được kết quả.

Không biết lần này thế nào???

ơ, sao hôm qua hết bạn mà hôm nay b đã được đi phỏng vấn rồi á :-ss mình cũng nộp nhưng chắc k qua đc vòng hồ sơ rồi :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên