Techcombank Techcombank tuyển dụng Giao dịch viên tại Hà Nội [25.02.2013]

Đến hôm nay mình chư cóa thông tin kết quả thi ở vòng hội đồng chắc tạch roài .

Hic, mình 23 mới nộp GDV với CSKH của Tech. Đến hôm nay không thấy nói gì chắc cũng xác định ^^ Cơ mà thấy nhiều bạn kêu không lưu được quá trình học vấn nên muốn nhắc các bạn chút. Là cái phần điền điểm tổng kết phải ghi dạng 8.5 chứ không phải 8,5 nha. Tớ cũng bị lỗi ấy, mất nguyên 1 ngày thử F5 điền đi điền lại mới nhận ra ^^

Hic, mình 23 mới nộp GDV với CSKH của Tech. Đến hôm nay không thấy nói gì chắc cũng xác định ^^ Cơ mà thấy nhiều bạn kêu không lưu được quá trình học vấn nên muốn nhắc các bạn chút. Là cái phần điền điểm tổng kết phải ghi dạng 8.5 chứ không phải 8,5 nha. Tớ cũng bị lỗi ấy, mất nguyên 1 ngày thử F5 điền đi điền lại mới nhận ra ^^

hôm 23 t cũng mới nộp hồ sơ, nhà tuyển dụng "chưa xem" ^^

Híc, các bạn sao cứ làm loạn lên thế nhỉ, tớ đính chính thông tin thế này nhé:
1. Đợt đăng tuyển này là tuyển cho nhiều CN khác nhau nên chuyện môi bạn đuợc gọi đo PV 1 ngày và 1 địa điểm khác nhau là bthg ạ.
2. Tùy vào mức độ "cần gấp" mà bên nhân sự sẽ thu xếp để tuyển gấp hay vừa vừa, ngày xưa mềnh còn apply gần 1 tháng mới đuợc gọi đi pvan đây này @@

có bạn nào đc gọi hôm pv ngày 22 chưa nhỉ, ngta hẹn 7-10 ngày.hnay ko có ý kiến gì, chắc tạch Tech rồi :(

Hôm nay mình phỏng vấn vòng 2 ở Vincom. Lần này phỏng vấn cũng không có gì đặc biệt lắm. Chủ yếu vẫn là những câu hỏi về bản thân, về những hiểu biết về vị trí mình dự tuyển. Các anh chị phỏng vấn cũng rất dễ gần và vui tính nữa. hihi. Chẳng biết bao giờ mới có kết quả đây. Waiting...........

Bạn phỏng vấn vòng 1 ở Hoàng Đạo Thúy hôm 22 hả bạn?
Hôm nay mình phỏng vấn vòng 2 ở Vincom. Lần này phỏng vấn cũng không có gì đặc biệt lắm. Chủ yếu vẫn là những câu hỏi về bản thân, về những hiểu biết về vị trí mình dự tuyển. Các anh chị phỏng vấn cũng rất dễ gần và vui tính nữa. hihi. Chẳng biết bao giờ mới có kết quả đây. Waiting...........

Có bạn nào phỏng vấn ở HĐT hô 22 mà pv lần 2 chưa nhỉ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,551
Thành viên mới nhất
clintblackmerch
Back
Bên trên