Techcombank Techcombank tuyển dụng Giao dịch viên tại Hà Nội [23.08.2012]

thank bạn nhé :X. t nộp tùm lum lắm, giao dịch viên, QHKH, cả thẩm định, tổng cộng 5 lần rùi mà chưa lần nào được hồi âm ý :(. mà t k hiểu là t cứ vừa ấn nộp đơn xong thì tài khoản của t đã hiện là đã xem, dù mới đc có mấy giây :-ss. bên ACB t nộp cũng bị thế :(

Thì nó là hòm mail tự động mà. Bạn gửi thành công thì nó sẽ báo là đã xem. Còn muốn biết nhà tuyển dụng đã xem hso của mình chưa thì vào phần quản lý hso thì fai, nó có cái phần: số lần nhà tuyển dụng xem hso đó.
Bthuong t toàn gửi mail cho chắc ăn.
Bên Tech lần trước t nộp GDV ở Nội Bài thì có ghi địa chỉ mail. Mail reply khi bạn nộp trực tuyến và khi bạn gửi mail sẽ khác nhau đó.
Bên ACB thì hình như lúc nào cũng có địa chỉ mail để mình gửi mà. T gửi bên ACB cũng có mail reply lại rùi.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
lần trc tớ nộp cv cho chị email nhà tuyển dụngnhuneg có hồi âm gì đâu ,nản ngân hàng này quá rồi đấy .

đã có bạn nào được gọi đi phỏng vấn GDV đợt 23/8 chưa? tớ sốt ruột quá, huhu

Có bạn nào được gọi đi Phỏng vấn vào chiều thứ 2 ngày 27/8/2012 chưa vậy??? Tớ vừa được gọi mà thấy lạ quá, không cần phải đi thi test à^^? Bạn nào có kinh nghiệm PV ở tech rồi thì chia sẻ với mình và mọi người với nhé!!! Cảm ơn các bạn nhiều nhiều!! <3

bạn Phuong_xinh cũng nộp đợt này ah? mình cũng nộp mà không thấy gọi gì, híc, bạn nộp vào địa chỉ mail hay nộp trên wep thế

Bạn Thùy Dung ơi tớ nộp GDV đợt này đấy ( đợt hạn cuối là 23/8) Tớ vừa mới được gọi, mà chiều thứ 2 tuần sau PV luôn k phải test tiếc gì cả bạn ạ!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,923
Thành viên mới nhất
bsportreisen1
Back
Bên trên