Techcombank Techcombank tuyển dụng Giao dịch viên tại Hà Nội [23.08.2012]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Thaoanh ơi, nộp trên web thì bây h in CV ra mang đến kiểu gì nhỉ? Tớ đăng nhập hệ thống rồi vào quản lý hồ sơ thì nó lại bắt mình điền lại. Không thấy còn lưu CV từ đợt mình gửi nữa là sao??? Chỉ phải mang CV và CMT đến thôi

Thaoanh ơi, nộp trên web thì bây h in CV ra mang đến kiểu gì nhỉ? Tớ đăng nhập hệ thống rồi vào quản lý hồ sơ thì nó lại bắt mình điền lại. Không thấy còn lưu CV từ đợt mình gửi nữa là sao??? Chỉ phải mang CV và CMT đến thôi

Bạn ơi, đc gọi đi pvan rồi thì hôm mà ng ta hẹn pvan thì mang CV đi, nếu bạn có đủ hso rồi thì mang cả hso đi. Hôm t đi mang cả bộ hso đi có kèm cả CV thì chị ấy cầm cả.

cảm ơn huongnl_77! Nhưng cho em hỏi chút. CV em apply là CV điền trên trang web của Tech. Bây h mở hồ sơ đó ra nó k còn lưu !!?? Vậy CV mang đến khi đi Pv thì phải làm thế nào đây chị?

cảm ơn huongnl_77! Nhưng cho em hỏi chút. CV em apply là CV điền trên trang web của Tech. Bây h mở hồ sơ đó ra nó k còn lưu !!?? Vậy CV mang đến khi đi Pv thì phải làm thế nào đây chị?

Cảm ơn thì ấn Thanks nhé.
Hôm mình nộp CV là CV cá nhân do mình tự viết. Nếu bạn chưa viết CV thì vào web Tech rùi down mẫu thông tin ứng viên rùi in ra chắc cũng đc.
Còn cái bạn nói thì chắc chỉ là cái thông tin tài khoản bạn nộp trên web thôi đúng ko?

ôi thế là đã có kết quả rồi sao, mình chẳng thấy gì cả, liệu có khi nào là hồ sơ chưa đến k :(((. Sợ nhất là nộp trực tuyến đấy.

Có bạn nào được gọi đi Phỏng vấn vào chiều thứ 2 ngày 27/8/2012 chưa vậy??? Tớ vừa được gọi mà thấy lạ quá, không cần phải đi thi test à^^? Bạn nào có kinh nghiệm PV ở tech rồi thì chia sẻ với mình và mọi người với nhé!!! Cảm ơn các bạn nhiều nhiều!! <3

t pv vòng 1 rồi, chị Hồng phỏng vấn, chỉ hỏi thông tin sơ lược để xác minh lại, gia đình, anh chị em,bố mẹ làm nghề gì nhà ở đâu, điểm phẩy ntn, có kỹ năng gì, hiểu về vị trí ứng tuyển ra sao..Sơ tuyển nên ko hỏi về nghiệp vụ c ạ

t pv vòng 1 rồi, chị Hồng phỏng vấn, chỉ hỏi thông tin sơ lược để xác minh lại, gia đình, anh chị em,bố mẹ làm nghề gì nhà ở đâu, điểm phẩy ntn, có kỹ năng gì, hiểu về vị trí ứng tuyển ra sao..Sơ tuyển nên ko hỏi về nghiệp vụ c ạ

PV vòng 1 vẫn có thể hỏi Nvu như thường đấy cậu ak, chỉ là tùy người thui. Vòng 1 mềnh pvan gần 30p trong đó có 3 câu nvu đới :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,085
Tổng số thành viên
351,987
Thành viên mới nhất
kyzsccll22
Back
Bên trên