Techcombank Techcombank tuyển dụng Giao dịch viên tại Hà Nội [23.08.2012]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
PV vòng 1 vẫn có thể hỏi Nvu như thường đấy cậu ak, chỉ là tùy người thui. Vòng 1 mềnh pvan gần 30p trong đó có 3 câu nvu đới :D

Đến nhìn người là chính ý mà. GDV chỉ cần cao ráo , xinh xắn, bằng cấp vừa đủ là ok ý mà
Chắc t teo rồi, cao chỉ có 155 chăc xong rồi

PV vòng 1 vẫn có thể hỏi Nvu như thường đấy cậu ak, chỉ là tùy người thui. Vòng 1 mềnh pvan gần 30p trong đó có 3 câu nvu đới :D

Thế à, suớng thế. Tớ ôn nghiệp vụ rồi nhưng không được hỏi. tớ hỏi 1 anh làm ở Tech anh ý bảo bên nhân sự nên họ chỉ hỏi sơ lựơc, xem mình ntn,còn về chi nhánh thì mới hỏi nghiệp vụ. c đang làm ở Tech à. Làm ở hội sở hay chi nhanh thế?

PV vòng 1 vẫn có thể hỏi Nvu như thường đấy cậu ak, chỉ là tùy người thui. Vòng 1 mềnh pvan gần 30p trong đó có 3 câu nvu đới

Hỏi nghiệp vụ cụ thể là gì vậy cậu??

Ơ thế là cái đợt vừa rồi tuyển hạn 23/8 đã có lịch pv r ah:( thế là mình k đc r:(

Thế à, suớng thế. Tớ ôn nghiệp vụ rồi nhưng không được hỏi. tớ hỏi 1 anh làm ở Tech anh ý bảo bên nhân sự nên họ chỉ hỏi sơ lựơc, xem mình ntn,còn về chi nhánh thì mới hỏi nghiệp vụ. c đang làm ở Tech à. Làm ở hội sở hay chi nhanh thế?

tớ làm CN, mà tớ làm RM chứ không phải GDV, he. Lần trc cũng chủ quan là vog 1 k hỏi nvu, may mà vẫn có cái để mà chém :D. đến v2 pvan vs GĐ CN vs GĐ khu vực thì đc hỏi lung tung, chả trọng tâm vào cái j hết ^^

Tớ không biết ntn nữa, chỉ biết là chờ chi nhánh cần thì mới đc gọi tiếp không thì cứ tiếp tục chờ thôi. các bạn khác thi viết ngày 27/7 thì tớ không biết có ai có kq chưa, bạn tớ thi viết hôm đó chưa nhận đc mail gì. Tùy nơi cậu ạ, có nguời test trc pv sau có ng pv trc test sau. Nhưng phải công nhận NH lâu thật đấy :(

Back
Bên trên