Techcombank Techcombank tuyển dụng Giao dịch viên tại Hà Nội [23.08.2012]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Bạn Thùy Dung ơi tớ nộp GDV đợt này đấy ( đợt hạn cuối là 23/8) Tớ vừa mới được gọi, mà chiều thứ 2 tuần sau PV luôn k phải test tiếc gì cả bạn ạ!
Thông thường là pv 1, test rùi mới pv 2 bạn ạ.
Như trường hợp Nội Bài vừa rồi hơi đặc biệt, test rùi mới pv.

Ồ vậy hả? Cảm ơn ngochuyen vì điều chia sẻ! Bạn đã đi thi tuyển tại vị trí này ở tech bao giờ chưa? Có kinh nghiệm nào đó có thể chia sẻ cho bọn tớ được không?

Ồ vậy hả? Cảm ơn ngochuyen vì điều chia sẻ! Bạn đã đi thi tuyển tại vị trí này ở tech bao giờ chưa? Có kinh nghiệm nào đó có thể chia sẻ cho bọn tớ được không?
T chả có duyên, đi test đạt 65% mà vẫn tạch. Mà thấy bạn t bảo 50% là được gọi pv. Chả hiểu. Nói chung là sau mấy lần thi và ko được báo kết quả. Tự nhận mình tạch nên ko có cảm tình với cung cách tuyển dụng của tech lắm.
PS: T thi 2 lần GDV và 1 lần hỗ trợ. Haizzz

Mỗi lần đi thi tuyển ở NH về mà không đậu luôn luôn có rất nhiều dấu hỏi to đùng!!! Haiz..Nhưng phải cố gắng thôi! Tài năng đôi khi chưa đủ còn cả thời cơ và may mắn nữa các bạn nhỉ??!

Mỗi lần đi thi tuyển ở NH về mà không đậu luôn luôn có rất nhiều dấu hỏi to đùng!!! Haiz..Nhưng phải cố gắng thôi! Tài năng đôi khi chưa đủ còn cả thời cơ và may mắn nữa các bạn nhỉ??!

Dù vẫn có quyết tâm thi thố vào NH, nhưng mà đôi khi cũng cảm thấy hơi buồn, vì những lùm xùm của hệ thống, vì sự thiếu minh bạch trong công tác tuyển dụng...
Nhưng trên hết, hy vọng một ngày ko xa, mình sẽ là một trong những cán bộ tâm huyết của ngành :)

Tớ thì được gọi điện trực tiếp. Giọng cái chị thông báo nghe không được ngọt ngào như những đơn vị khác! hehe

Gửi bởi nhoccoi_90
Mình nộp vô tech mà chẳng bao giờ được nhà tuyển dụng ngó vô cái hồ sơ là sao?
Mình cũng vậy, nộp hồ sơ mà ko thấy ai nhìn qua cái hồ sơ luôn. Ko hiểu lý do là gì? Ai đc gọi đi pv tư vấn hộ với

Tớ cũng nộp web, vừa mới được gọi đi pv t2 tuần sau, c pv ở đâu?
mà chẳng biết ôn gì đây?
họ bảo đem theo mỗi CV phải không?
Không phải làm cả một bộ hồ sơ đem đi à?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,085
Tổng số thành viên
351,987
Thành viên mới nhất
kyzsccll22
Back
Bên trên