Techcombank Techcombank tuyển dụng Giao dịch viên tại Hà Nội [23.08.2012]

Nếu như đc vào rùi và làm tốt cũng như hoàn thành chỉ tiêu thì ng ta có tìm cách sa thải mình ko hả bạn?
Nói như bạn cũng có lý, nhưng ng ta đã mất công đào tạo mình rồi, nếu thải liên tục thế thì ng ta cũng tốn công sức mà. Hơn nữa như thế cũng ảnh hưởng đến phòng nhân sự vì ko bít cách tìm các ứng viên sáng giá???
T thấy ý kiến bạn này hợp lý hơn. T làm gdv ở SGD k thấy sa thải nhân viên mà chủ yếu là do nhân viên tự nghỉ do nhiều lý do. Môi trường làm việc ở Tech là rất tốt cho những SV mới ra trường và có ít kinh nghiệm :D

Làm thế nào để nhà tuyển dụng đọc hồ sơ trực tuyến của mình nhỉ? Mình gửi từ ngày đầu tiên web đăng thông báo tuyển dụng nhưng chưa thấy nhà tuyển dụng xem hồ sơ.

T thấy ý kiến bạn này hợp lý hơn. T làm gdv ở SGD k thấy sa thải nhân viên mà chủ yếu là do nhân viên tự nghỉ do nhiều lý do. Môi trường làm việc ở Tech là rất tốt cho những SV mới ra trường và có ít kinh nghiệm :D

Bạn ơi chia sẻ kinh nghiệm khi pvan ở Tech đi. Mình lại mới tạch rùi. :((

Mình nộp hsow rồi mà vẫn chưa thấy nhà tuyển dụng xem hsow chứ . kinh nghiệm bán hàng 02 năm ,02 kế toán doanh thu rồi mà lo quá .nhà mình ai có thông tin gì pm trên diễn đần nhé

Mình nộp hsow rồi mà vẫn chưa thấy nhà tuyển dụng xem hsow chứ . kinh nghiệm bán hàng 02 năm ,02 kế toán doanh thu rồi mà lo quá .nhà mình ai có thông tin gì pm trên diễn đần nhé
Mình thấy bạn nên gửi mail bản CV thì chắc ăn hơn. (CV đến tay trực tiếp ng phụ trách tuyển dụng vtri đó, ng ta lọc CV lun)
Chứ ứng tuyển trên web cũng thấy nhìu bạn kêu như bạn lắm.

Mình thấy bạn nên gửi mail bản CV thì chắc ăn hơn. (CV đến tay trực tiếp ng phụ trách tuyển dụng vtri đó, ng ta lọc CV lun)
Chứ ứng tuyển trên web cũng thấy nhìu bạn kêu như bạn lắm.

Thế gửi CV luôn thì gửi vào địa chỉ nào hả c? Mà hình như tech k có mẫu CV. T gửi 5 lần cái ngân hàng này rùi mà chưa bh đc hồi âm :(. Lần nào vừa gửi xong cũng báo đã xem dù t vừa send trc đó có vài giây :(

Thế gửi CV luôn thì gửi vào địa chỉ nào hả c? Mà hình như tech k có mẫu CV. T gửi 5 lần cái ngân hàng này rùi mà chưa bh đc hồi âm :(. Lần nào vừa gửi xong cũng báo đã xem dù t vừa send trc đó có vài giây :(

Cái đó là hòm mail tự động của dịch vụ khách hàng bạn ạ.
Tớ nghe nói là tùy từng vtri sẽ có từng mail khác nhau nên t cũng ko rõ là gửi vào mail nào (bạn chịu khó tìm hiểu nhé)
Bạn đang nộp vị trí j?
Bạn vào http://techcombankjobs.com/vi/jobseekers/view_job.html rùi vào phần Tải mẫu tuyển dụng rùi điền vào mẫu thông tin ứng viên đó nhé.
Good luck !

Tớ nghe nói là tùy từng vtri sẽ có từng mail khác nhau nên t cũng ko rõ là gửi vào mail nào (bạn chịu khó tìm hiểu nhé)
Bạn đang nộp vị trí j?
Bạn vào http://techcombankjobs.com/vi/jobseekers/view_job.html rùi vào phần Tải mẫu tuyển dụng rùi điền vào mẫu thông tin ứng viên đó nhé.
Good luck !

Bạn đang nộp vị trí j?
Good luck !

thank bạn nhé :X. t nộp tùm lum lắm, giao dịch viên, QHKH, cả thẩm định, tổng cộng 5 lần rùi mà chưa lần nào được hồi âm ý :(. mà t k hiểu là t cứ vừa ấn nộp đơn xong thì tài khoản của t đã hiện là đã xem, dù mới đc có mấy giây :-ss. bên ACB t nộp cũng bị thế :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,110
Tổng số thành viên
351,960
Thành viên mới nhất
Etta James Merc
Back
Bên trên