Vietcombank [SUPER HOT] Vietcombank tuyển dụng TẬP TRUNG - 642 chỉ tiêu trên TOÀN HỆ THỐNG [06.06-16.06.2016]

Em đang hỏi về vị trí này trong đợt tuyển dụng nào em nhỉ? Vietcombank không tuyển vị trí nào có tên là Ngân sách Nhà nước em ạ. Nếu đây là vị trí trong đợt tuyển của tổ chức khác, em đọc kỹ thông báo tuyển dụng và làm theo yêu cầu là được em nhé :)
e nhầm anh ak, vị trí ngân quỹ anh ak, a cho e hỏi về chứng chỉ tin học và tiếng anh của trung tâm có được ko anh, và xếp loại B được ko ak.

Thấy chị nhân sự kêu cuối tháng 6 thi tập trung. Không rõ là Vietcom có thi vào cuối tuần như BIDV không nhỉ???

Bạn nào ở Đà Nẵng cho mình hỏi xíu, giấy khám sức khỏe của Bệnh viện nào được chấp nhận hè? Mà không biết sáng thứ 7 họ có khám không nữa? Híc

iêm buồn quá :( iêm vừa đi nộp về. bộ HS VCB là mất nhiều công sức tiền bạc nhất, khi đi nộp cũng lựa bộ quần áo nhìn kích thích chiều cao nhất, đi cả guốc nhé, hy vọng các chị đo chiều cao bằng mắt :)p) thía mà lại vẫn đo bằng thước các bác ạ. giây phút chị ý phết em 1m55 (mặc dù bthuong e đo toàn 56,57 à) là trời đất đổ sụp dưới đôi guốc cao gót của iêm. huuuuu, buồn quá đi thôi.

iêm buồn quá :( iêm vừa đi nộp về. bộ HS VCB là mất nhiều công sức tiền bạc nhất, khi đi nộp cũng lựa bộ quần áo nhìn kích thích chiều cao nhất, đi cả guốc nhé, hy vọng các chị đo chiều cao bằng mắt :)p) thía mà lại vẫn đo bằng thước các bác ạ. giây phút chị ý phết em 1m55 (mặc dù bthuong e đo toàn 56,57 à) là trời đất đổ sụp dưới đôi guốc cao gót của iêm. huuuuu, buồn quá đi thôi.
Chi nhánh nào thế bạn? Hsơ có đcchấp nhận ko?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,080
Tổng số thành viên
351,404
Thành viên mới nhất
angelwitchmerch
Back
Bên trên