Southern Bank tuyển Nhân viên kế toán - ngân quỹ làm tại Hà Nội

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bác nào đã từng thi ở Southern bank, chia sẻ kinh nghiệm cho cả nhà nhé.
Cảm ơn các bác nhiều!

mọi người hôm nay thi cử thế nào? có ai làm đề 1 ko? vào bàn luận đáp án đi các bạn ơi

Mình cũng làm đề 1 đây. vẫn có 1 câu hỏi ko biết trả lời ntn? Quỹ trợ cấp mất việc làm được trích từ đâu???bạn nào bít pm mình với nhé!
Cấu trúc đề như sau: phần I trả lời đúng sai, giải thích( 3 câu). Phần 2 :trắc nghiệm ko giải thích (10 câu). Phần 3 Bài tập ( 3 nghiệp vụ)- nghiệp vụ nào cũng dài và nhiều bút toán.
Không biết đợt này NHPN lấy bao nhiêu người nhỉ????

Mình cũng làm đề 1 đây. vẫn có 1 câu hỏi ko biết trả lời ntn? Quỹ trợ cấp mất việc làm được trích từ đâu???bạn nào bít pm mình với nhé!
Cấu trúc đề như sau: phần I trả lời đúng sai, giải thích( 3 câu). Phần 2 :trắc nghiệm ko giải thích (10 câu). Phần 3 Bài tập ( 3 nghiệp vụ)- nghiệp vụ nào cũng dài và nhiều bút toán.
Không biết đợt này NHPN lấy bao nhiêu người nhỉ????

Quỹ dự phòng trợ cấp mất việc theo mh tìm hiểu là trích từ chi phí trong kỳ là CP quản lý doanh nghiệp ý bạn ah :D
Mh làm đề 2, phần 3 thấy k khó lắm, hầu như là ví dụ hồi đi học đc làm, mỗi tội học hành vớ vẩn về phần ngoại tệ nên làm vớ vẩn cho có tý chữ, chứ chắc k ăn thua j oy :p

Kế toán ngân hàng mà bạn. mình tìm hiểu lại rồi. nó được trích từ Chi phí hoạt động kinh doanh khác bạn ah!Hôm nay làm bài ko tốt lắm!ko biết tình hình mọi ng thế nào????

quỹmhh cũng làm đề 1 nè. thế là mh sai câu quỹ trích thất nghiệp rồi. Phần I cũng trả lời Đúng,sai, sai.phần # làm đc tí chút. hic. ko biết lấy bao nhiu người và bao giờ có kết quả nhỉ

có bạn nào nhớ phần lý thuyết đề 1 không vậy? t k làm được mà cũng k nhớ chính xác đề thế nào (vì k hiểu lắm).
chỉ nhớ câu 1 về khấu hao TSCD, câu 2 k nhớ vì k hiểu, câu 3 là VAT và nguyên giá TSCD. bạn nào giúp mình dc không?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,551
Thành viên mới nhất
clintblackmerch