Southern Bank tuyển Nhân viên kế toán - ngân quỹ làm tại Hà Nội

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
trời ơi, 2 tuần đã trôi qua rùi bạn ơi. hany là cuối tuần rồi mà chả thấy gọi j cả. chả nhẽ cả phòng không trúng đc 1 ai? vô lí nhỉ ? chả hiểu có kết quả chưa nữa. hic
Hjc. cứ chờ tí nữa xem sao bạn ah. tớ cũng đang dài cổ ra đây. có j thông báo với mọi người bít nhé. Tớ thi phòng 3 nè.

hum nay mình vừa được gọi 4/8 đi phỏng vấn. mà chị ấy hẹn 10h50? ko biết mình có nghe nhầm ko nữa. Có bạn nào được gọi chưa vậy?? thời gian hẹn có giống mình ko?

bạn haru đi phỏng vấn về rồi share với anh em nhé :D t vừa dc gọi pvan 1h45 chièu 4/8 :D
uh, mà chả biết công việc này làm những gì nhỉ, nhân viên ngân quỹ hay là giao dịch viên nhỉ? nhỡ họ hỏi có biết CV này làm gì ko thì toi hic

lịch pvan chièu nay mà 9h30 bị gọi đến pvan sớm vì chiều có cuộc họp j đó :-ss
t bị hỏi 1 câu nghiệp vụ các bước hạch toán cho vay. chả hiểu trà lời có dc không mà các anh chị cứ im re sau khi mình nói xong :| nhất là anh ngồi ngoài cùng cứ nhìn mình chằm chằm ý, chắc để xem thái độ pvan :-/ cả nhà pvan tốt chứ?

câu đầu tiên là giới thiệu bản thân, kinh nghiệm thu được khi đi làm thêm, biết gì về công việc của kế toán giao dịch ko?mình thì bị xoáy về tình huống giao dịch, Làm thế nào để giữ chân một khách hàng khi mức lãi suất giữa các ngân hàng là tương đường?, rùi khi khách hàng ko muốn lựa chọn dịch vụ thì phải làm như thế nào?, mình trả lời phần này cũng tạm, sau cùng chị âý hỏi thêm một câu định khoản mua bán ngoại tệ, mình trả lời nhưng chị ấy bảo là định khoản ngược, chả biết thế nào, đành đợi kết quả vâyj, hic

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,469
Thành viên mới nhất
roihoivaytay12