Southern Bank tuyển Nhân viên kế toán - ngân quỹ làm tại Hà Nội

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
t pv sáng qua rùi, gần cuối cùng của sáng nên có 4 câu , 1 câu nghiệp vụ, nói chung là hỏi theo cảm tính, ko giống nhau, có người bị hỏi 3 câu nghiệp vụ, có người chỉ giới thiệu bản thân.

câu đầu tiên là giới thiệu bản thân, kinh nghiệm thu được khi đi làm thêm, biết gì về công việc của kế toán giao dịch ko?mình thì bị xoáy về tình huống giao dịch, Làm thế nào để giữ chân một khách hàng khi mức lãi suất giữa các ngân hàng là tương đường?, rùi khi khách hàng ko muốn lựa chọn dịch vụ thì phải làm như thế nào?, mình trả lời phần này cũng tạm, sau cùng chị âý hỏi thêm một câu định khoản mua bán ngoại tệ, mình trả lời nhưng chị ấy bảo là định khoản ngược, chả biết thế nào, đành đợi kết quả vâyj, hic
ô thế là bạn haru đây à :)) sáng nay t pvan sau bạn này. t ngồi ở gần thang máy, phía đối diện bạn ý :D nh mà bạn ở ngoài k giống ở avar nhé ;) hay là avar nhỏ quả k nhìn rõ ;))

hic, câu đầu tiên là giới thiệu bản thân, sau đó là biết gì về vị trí GDV? ở trường học những môn gì liên quan?? có 1 ng ko hỏi câu nào chỉ khoanh tay ngồi nhìn chằm chằm?1 ng chuyên đá xoáy? một ng chuyên hỏi nghiệp vụ

^ Mình còn chẳng được hỏi nghiệp vụ, trả lời chán quá toàn bị chê thôi (cả 3 người), nói chung là tạch rồi. Đúng là có anh nhìn chằm chằm mình ngồi phía tay phải, nhưng cũng không có gì là căng thẳng lắm!

mình còn củ chuối hơn. ng thì chê, ng thì gật! chả biết đằng nào mà lần!mà bao h thì có kết quả nhỉ các bạn? qua vòng này liệu có phải phỏng vấn vòng nữa ko nhỉ??

ô thế là bạn haru đây à :)) sáng nay t pvan sau bạn này. t ngồi ở gần thang máy, phía đối diện bạn ý :D nh mà bạn ở ngoài k giống ở avar nhé ;) hay là avar nhỏ quả k nhìn rõ ;))
hi, lúc bạn PV thế nào?, đi PV nên mình có trang điểm, chắc giừ hơn trong hình nhỉ :p

hi, lúc bạn PV thế nào?, đi PV nên mình có trang điểm, chắc giừ hơn trong hình nhỉ :p
t pvan bị hỏi 4 câu. tính ra nhóm cuối chỉ có t với bạn bị hỏi nghiệp vụ thôi à :| k biết thế nào :-ss
mà t bảo khác là vì ở ngoài trông bạn hơi gầy so với avar ;)

t pvan bị hỏi 4 câu. tính ra nhóm cuối chỉ có t với bạn bị hỏi nghiệp vụ thôi à :| k biết thế nào :-ss
mà t bảo khác là vì ở ngoài trông bạn hơi gầy so với avar ;)
vâỵ à, câụ trả lời tốt chứ, hi, chụp ava có môĩ cái mặt thui nên trông béo :D

có ai dc gọi vào vòng tiếp theo chưa vậy??? ko biết có phỏng vấn nữa ko nhỉ??

mình vừa đ]ợc gọi lúc nãy, 3h chiều lên bổ sung thông tin, ko biết có phải PV gì nữa k nhỉ, mọi ng có ai được gọi nữa ko?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,225
Thành viên mới nhất
Miss Peaches Me