Southern Bank tuyển Nhân viên kế toán - ngân quỹ làm tại Hà Nội

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hnay là mùng 4/ 7 roài. vậy mà vẫn chẳng có j. chắc ngân hàng này xếp xong vị trí roài.hic

hôm nay tớ được gọi đi thi rồi đấy, có bạn nào được gọi chưa:D
bạn được gọi rùi à, chúc mừng nhé, bạn ơi số gọi đến cho bạn là số nào thế, hôm qua tớ cũng có một cuộc gọi nhỡ số máy bàn gọi đến :(

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

mh cũng đc gọi rùi đây nè. nhưng chả biết ngân hàng này thi những cái j để mà học nhỉ? có bạn nào biết thì share cho cả nhà nha

---------- Post added 07-12-2011 at 11:06 AM ----------

ah mà bạn thì phòng số mấy vậy? giảng đg bao nhiu? mh sợ mh nghe nhầm quá, mh là phong số 5 giảng đg B

hic, mình vừa được gọi nhưng lại ko kịp nghe máy, gọi lại thì đúng là NH PN rùi nhưng lại là dạng thoại tự động, ko biết làm sao nữa :( họ có gọi lại cho mình không nhỉ?

---------- Post added 07-12-2011 at 02:37 PM ----------

vừa gọi lại cho họ, 9h sáng phòng số 6 giảng đường B ngày 16/7 tại đại học văn hóa, có ai cùng phòng vs mình ko nhỉ? chả biết ôn cái gì nữa bh hic

Đông thế nhỉ.t ở phòng thi số 2.mà họ xếp kiểu j ấy nhi. t vần T mà ở phòng số 2 thế mà có ít nhất đến phòng số 6 cơ ah. mà có phải ai cũng thi vào ngày 16/7 k.hic.c ấy nói nhanh quá.t nghe hem kịp????????????

có bạn nào biết cơ cấu đề thi không? mà không biết đợt này tuyển bao nhiu người ấy nhỉ

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net