Seabank tuyển dụng Chuyên viên quản lý QHKHCN, giao dịch viên

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
t lúc 9h30 cơ :)) T chả tự tin về khoản nói lắm nhưng đi lấy kinh nghiệm. Hihi.

Cứ tự tin là được các bạn ạ. Cứ show những gì mình có. Nhớ là không có câu trả lời đúng, chỉ có câu trả lời chấp nhận được ! Và nhớ là hãy nghĩ rằng đây là cơ hội cuối cùng của mình ( nếu các bạn thực sự yêu thích ngân hàng đó ) và còn đợi chờ gì nữa !! Hãy nắm bắt lấy nó !!:) :)

Cứ tự tin là được các bạn ạ. Cứ show những gì mình có. Nhớ là không có câu trả lời đúng, chỉ có câu trả lời chấp nhận được ! Và nhớ là hãy nghĩ rằng đây là cơ hội cuối cùng của mình ( nếu các bạn thực sự yêu thích ngân hàng đó ) và còn đợi chờ gì nữa !! Hãy nắm bắt lấy nó !!:) :)
Chị phương ơi :)) e hải này =))

Có bạn nào nhận được email đi phỏng vấn ở SeABank vào lúc 10h30 thứ 3 ngày 03/10/2011 tại Lý Thường Kiệt sắp tới không vậy? Vừa nhận được email lúc 11h hôm nay.

Bạn được gọi đi pv vào thứ 3 rùi àh? Vị trí gì đó bạn ơi. Mình cũng được gọi đi pv rùi. K biết họ hỏi gì nhỉ? mình chưa có kinh nghiệm nhiều lắm! Có gì bạn chia sẻ vs nhé! :)

---------- Post added 02-10-2011 at 11:34 AM ----------

Mình đã từng PV ở SeABank(lúc đó 30 lấy 1 nên bị out, hic). Lần này lại được gọi, Vòng 1 chỉ hỏi về bản thân thôi, có kinh nghiệm làm ở đâu chưa, hiểu biết j về SeABank.Hôm mình PV là 1 anh đẹp trai, hỏi mình thử tiếp thị chai nước Aquafina cho anh ấy nghe. Thêm 1 chị cứ ngồi nhìn chằm chằm từ đầu đến cuối.Anh ấy quan sát ghe lắm, nhìn hết mặt mũi chân tay rồi xem cả tai nữa.À mà đến Pv ko gọi theo danh sách đâu, ai muốn vào trước thì tự vào,lần trước cứ tưởng gọi ngồi đợi 1 tiếng mới tranh vào được.
Chúc các bạn tự tin và may mắn!
Thanks for share! It's very useful for me! ;)

tại sao

hi! mọi người! mình có nộp hồ sơ mà sao không thấy seabank check lại gì cả

Đây nộp bao lâu rồi mà chẳng dc gọi :(( mình toàn bị out từ vòng hô sơ là sao ???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy