Seabank tuyển dụng Chuyên viên quản lý QHKHCN, giao dịch viên

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Đi sơ tuyển Chuyên viên QHKH về :)) Chả bít thế nào. Toàn các anh chị và các bạn đi làm có kinh nghiệm, mình ko có kinh nghiệm chỉ giới thiệu và chị Mai hỏi vài câu đơn giản. Ko bít có qua vòng này được ko nữa. Lại còn toàn các bạn nam thi vị trí này, dương thịnh-âm suy. hihi

Bạn cũng vừa đi pv sáng này xong à? là cái bạn mặc áo đỏ pai ko nhỉ? ;) Công nhận chị í vặn xoáy thật mà trả lời thì k xoay tẹo nào. K biết bao giờ mới được gọi tiếp đây ...

Chiều nay mình đi pv về thấy ít bạn đến lắm. Chị ấy hỏi xoáy liền tục thật. chắc để kiểm tra xem những thông tin về kinh nghiệm của mình có thật không,Hông bít là khi nào có kết quả.Chị ấy chỉ dặn về nhà đợi chị ấy thông báo qua mail.

Ừa t nộp GDV ở Hà Đông chưa thấy gọi. Chắc out từ vòng ngoài rùi :(

---------- Post added 05-10-2011 at 11:48 AM ----------

Seabank ko có mail rep lại bạn ơi. nếu qua vòng hs họ sẽ gửi mail đi phỏng vấn, bạn nộp GDV ở đâu vậy??? mình cũng nộp GDV
Mà hok bít ở HĐ là chi nhánh hay phòng GD nhỉ? Minh thi tuyển mấy NH rùi đều toach vòng phỏng vấn. Nản. Có người wen thì mới mong wa vòng PV. Haiz

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
hom qua minh cũng đi pvan giao dịch viên . chị ý hỏi tình huống : có 2 ông khách ,1 ông rất khó tính và 1 anh thanh niên đang có việc rất gấp chuẩn bị phải ra sân bay .cả 2 đều muốn được làm việc trước.vậy bạn xử lý thế nào. và giải thích với người ta ntn để họ thông cảm ?........trả lời kiêu gì .mình trả lời lung tung wwa....:-":-":-":-":-"

Tháng 8 vừa rồi, tớ Pv sơ tuyển vị trí QHKHCN và nhận mail thông báo là đc nhận làm ứng viên tiềm năng, hôm 20/9 đc gọi đi pv sơ tuyển vị trí QHKHDN nhưng họ bảo đã từng pv sơ loại trong vòng 6 tháng gần đây thì k cần sơ tuyển chỉ cần xác nhận. Vậy mà hôm nay chưa có đc gọi đi test hay pv vòng 2 là sao nhỉ? :-? hay là k đc áp dụng cái mail nhận làm ứng viên tiềm năng của vị trí QHKHCN cho vị trí QHKHDN nhỉ. nhưng họ cũng k nói rõ mà :(

hom qua minh cũng đi pvan giao dịch viên . chị ý hỏi tình huống : có 2 ông khách ,1 ông rất khó tính và 1 anh thanh niên đang có việc rất gấp chuẩn bị phải ra sân bay .cả 2 đều muốn được làm việc trước.vậy bạn xử lý thế nào. và giải thích với người ta ntn để họ thông cảm ?........trả lời kiêu gì .mình trả lời lung tung wwa....:-":-":-":-":-"
Mình nghĩ là chọn 1 đối tượng rồi cố gắn bảo vệ quan điểm đó thôi. or là xem bàn gdv nào còn trống thì giới thiệu. cách nữa là gọi kiểm soát viên giao dịch, cho ông khó tính kia vào 1 phòng riêng (tăng độ VIP => ko sướng hơi phí ;))); còn mình thì tiếp cái anh sắp ra sân bay.

Thế hả bạn? Seabank tuyển dụng hay nhỉ?t vừa mới phỏng vấn vòng 1 về cũng chưa có thông báo đi test vòng 2. chờ thêm xem sao nhỉ??
Tháng 8 vừa rồi, tớ Pv sơ tuyển vị trí QHKHCN và nhận mail thông báo là đc nhận làm ứng viên tiềm năng, hôm 20/9 đc gọi đi pv sơ tuyển vị trí QHKHDN nhưng họ bảo đã từng pv sơ loại trong vòng 6 tháng gần đây thì k cần sơ tuyển chỉ cần xác nhận. Vậy mà hôm nay chưa có đc gọi đi test hay pv vòng 2 là sao nhỉ? :-? hay là k đc áp dụng cái mail nhận làm ứng viên tiềm năng của vị trí QHKHCN cho vị trí QHKHDN nhỉ. nhưng họ cũng k nói rõ mà :(

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,802
Thành viên mới nhất
hb883net