Seabank tuyển dụng Chuyên viên quản lý QHKHCN, giao dịch viên

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Còn đang tuyển mà. Đọc bên trên thấy 5/10 mới hết hạn mà. Nhưng vào trong website của Seabank thì hết hạn rồi. Chẳng biết thế nào nữa. :(

uk, hùi trước t nộp rùi ko thấy gì, chắc out.....đợt này t lại nộp tiếp vị trí GDV ở hà đông hít 15/10 mới hít hạn....thôi cứ chờ vậy..

Mình cũng từng nộp seabank rùi nhưng ko được gọi. Chán chẳng muốn nộp nữa.

Ko có nhận được mail phản hồi gì đâu. Mình cứ gửi đến mail đó thui. Sau thì nhận được mail gọi đi sơ tuyển.
Thế ak bạn?? gửi mail ứng tuyển họ có gửi lại thông báo gì là đã nhận được chưa ko bạn???
Trước mình cũng ứng tuyển seabank rùi mà hok thấy gì...

---------- Post added 28-09-2011 at 01:04 PM ----------

Hà Đông này là ở trong Nam phải hem b?
uk, hùi trước t nộp rùi ko thấy gì, chắc out.....đợt này t lại nộp tiếp vị trí GDV ở hà đông hít 15/10 mới hít hạn....thôi cứ chờ vậy..

---------- Post added 28-09-2011 at 01:06 PM ----------

t ko bít nh mà t nộp đơt tuyển trước, được có mấy ngày là họ gởi mail gọi roài :( 3 ngày gì đó. hic
mình mới ứng tuyển hôm qua, Sau bao lâu thì họ reply lại vậy các bạn/.?

[/COLOR]Hà Đông này là ở trong Nam phải hem b?

T tưởng chỉ có hà đông, hà nội thôi chứ..

Thì ghi Hà Nội, Hà Đông mà b. T hỏi thấy bảo ở trong nam nên hỏi lại b thôi :) HN ko tuyển GDV thì phải.
[/COLOR]Hà Đông này là ở trong Nam phải hem b?

T tưởng chỉ có hà đông, hà nội thôi chứ..

Có bạn nào nhận được email đi phỏng vấn ở SeABank vào lúc 10h30 thứ 3 ngày 03/10/2011 tại Lý Thường Kiệt sắp tới không vậy? Vừa nhận được email lúc 11h hôm nay.

Ấy ứng tuyển vị trí nào vậy? T được gọi phỏng vấn vào chiều thứ 3. hj k bjk Seabank pv ntn nhỉ? Lo wa' ^^

Có bạn nào nhận được email đi phỏng vấn ở SeABank vào lúc 10h30 thứ 3 ngày 03/10/2011 tại Lý Thường Kiệt sắp tới không vậy? Vừa nhận được email lúc 11h hôm nay.
Chúc mừng B nha ! đó là tín hiệu tốt cho 1 cơ hội đó !Cố gắng lắm bắt nha( tớ còn chưa đuợc gọi này mới nộp hôm nay :d )!

Ấy ứng tuyển vị trí nào vậy? T được gọi phỏng vấn vào chiều thứ 3. hj k bjk Seabank pv ntn nhỉ? Lo wa' ^^
Cậu chịu khó hỏi anh chị đi truớc ấy , anh chị sẽ nói cho có lẽ sẽ giúp ích cho cậu, ( pv lần đầu thì chỉ hỏi sơ qua thôi không như cuộc pv cuối cùng đâu )
p/s: Chúc 2 bạn sớm thành công và truớc mắt là vuợt qua vòng đầu và vững buớc vào vòng sau !

Mình đã từng PV ở SeABank(lúc đó 30 lấy 1 nên bị out, hic). Lần này lại được gọi, Vòng 1 chỉ hỏi về bản thân thôi, có kinh nghiệm làm ở đâu chưa, hiểu biết j về SeABank.Hôm mình PV là 1 anh đẹp trai, hỏi mình thử tiếp thị chai nước Aquafina cho anh ấy nghe. Thêm 1 chị cứ ngồi nhìn chằm chằm từ đầu đến cuối.Anh ấy quan sát ghe lắm, nhìn hết mặt mũi chân tay rồi xem cả tai nữa.À mà đến Pv ko gọi theo danh sách đâu, ai muốn vào trước thì tự vào,lần trước cứ tưởng gọi ngồi đợi 1 tiếng mới tranh vào được.
Chúc các bạn tự tin và may mắn!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,685
Thành viên mới nhất