Seabank tuyển dụng Chuyên viên quản lý QHKHCN, giao dịch viên

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mình gửi hồ sơ qua mạng từ hum 30/9 mà hok thấy seabank có tin nhắn reply lại.Chả hỉu đã được chưa? Có bạn nào đc reply lại hok. Mình ứng tuyển
vào vị trí GDV.

Mình gửi hồ sơ qua mạng từ hum 30/9 mà hok thấy seabank có tin nhắn reply lại.Chả hỉu đã được chưa? Có bạn nào đc reply lại hok. Mình ứng tuyển
vào vị trí GDV.

Seabank ko có mail rep lại bạn ơi. nếu qua vòng hs họ sẽ gửi mail đi phỏng vấn, bạn nộp GDV ở đâu vậy??? mình cũng nộp GDV

sao mình lại không check mail mà vẫn đc gọi mà ...họ hẹn trả lời xác nhận trước nếu không thấy thư xác nhận ,chắc họ gọi lại cho mình để chắc chắn mà...minh đc gọi chiều mai PV...đây là lần t2 PV ở SEAbank rùi lần trc họ gọi đi PV QHKH mà cứ tưởng thi GDV nên die...keke. Lần này thì phải tỉnh ngộ thui

sao mình lại không check mail mà vẫn đc gọi mà ...họ hẹn trả lời xác nhận trước nếu không thấy thư xác nhận ,chắc họ gọi lại cho mình để chắc chắn mà...minh đc gọi chiều mai PV...đây là lần t2 PV ở SEAbank rùi lần trc họ gọi đi PV QHKH mà cứ tưởng thi GDV nên die...keke. Lần này thì phải tỉnh ngộ thui

hazz mình thì chẳng thấy gì, bạn thi GDV ak?

Không mình đc gọi thi QHKHCN...vào 3h chiều mai...chị bên SEAbank vừa gọi xong, vào check mail thấy mail từ hôm 1/10. hix

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,987
Thành viên mới nhất
kyzsccll22