SeABank triển khai chương trình Thực tập sinh 2012 [11/2]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
chán nhỉ,. minh học ngân hang . 7,64 la con trai , thế ma bị loại từ vòng gửi xe , oa oa oa , nan quá

Không biết a Cường có cho nói không nhưng tớ cứ mạn phép nói vậy.
Tớ được phỏng vấn riêng và tiếp tục được gọi đi tham gia bài test. Hôm nay tớ đc ktra Tiếng Anh, IQ, kỹ năng máy tính và viết bài luận.
Và sau khi làm xong, bthân thì muốn cười lắm nhưng mà cái mặt tớ cứ thế này này :((

chiều nay t dc a Cường gọi pv lần 2 tại hội sở:| chả biết có fai làm test tiếc j k :-?

Không biết a Cường có cho nói không nhưng tớ cứ mạn phép nói vậy.
Tớ được phỏng vấn riêng và tiếp tục được gọi đi tham gia bài test. Hôm nay tớ đc ktra Tiếng Anh, IQ, kỹ năng máy tính và viết bài luận.
Và sau khi làm xong, bthân thì muốn cười lắm nhưng mà cái mặt tớ cứ thế này này :((
bạn đăng kí vào vị trí nào thế bạn?

chiều nay t dc a Cường gọi pv lần 2 tại hội sở:| chả biết có fai làm test tiếc j k :-?
Thế lần trước bạn đã đi pvấn r hay tnào? Nếu có test thì chắc a ý cũng dặn trước chứ.

---------- Post added 21-02-2012 at 09:11 PM ----------

bạn đăng kí vào vị trí nào thế bạn?

Tớ đký Chuyên viên QHKH DN.

oài ... test nhiều thứ nhỉ, kiểu này chắc để tuyển bạn làm nhân viên luôn chứ chẳng phải tuyển SV thực tập nữa đâu Sammap ạ. hôm thứ 2
ko biết ấy làm bài ntn nhưng cũng chúc ấy may mắn nhé.
t thì đc pv hôm thứ 2 nhưng chắc cũng tạch rồi ... haizz

oài ... test nhiều thứ nhỉ, kiểu này chắc để tuyển bạn làm nhân viên luôn chứ chẳng phải tuyển SV thực tập nữa đâu Sammap ạ. hôm thứ 2
ko biết ấy làm bài ntn nhưng cũng chúc ấy may mắn nhé.
t thì đc pv hôm thứ 2 nhưng chắc cũng tạch rồi ... haizz

Hì, tớ chắc k được vậy đâu. Thế ấy hum qua được phỏng vấn những gì? Trả lời thế nào?

ừm! có thông tin gì thông báo nhé mọi người, mình cũng đang đợi xem sao

vẫn đang tiếp tục hóng thêm thông tin của các bạn!
Nếu được vào vòng tiếp thì tốt, k thì tìm kếm cơ hội khác, rút ra thêm kinh nghiệm! :)

Bao giờ cho đến 11h, để chúng mình tiếp tục "câu chuyện đêm khuya" với Sếp Cường :">

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,533
Thành viên mới nhất
dongthunggo